CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

Admin

1Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Góp ý về hoạt động của forum Mon 29 Mar 2010, 21:58

Admin
Admin Chủ Quán

Liked : 197

Point : 889

Join : 12/06/2009

First topic message reminder :

Diễn đàn mới thành lập, chưa thể hoàn thiện sớm mọi tính năng cho hợp lý, vì vậy mọi góp ý của các bạn là phần không thể thiếu cho forum chúng ta.

topic này lập ra để các bạn quan tâm tới forum có ý kiến đóng góp cho diễn đàn của chúng ta ngày một lớn mạnh....

Vì vậy những bạn đã có ý kiến trong topic này thay mặt diễn đàn, mình xin cảm ơn các bạn. Bởi các bạn chính là những người gắn bó thực sự cũng như quan tâm nhiều tới diễn đàn chúng ta. Mọi ý kiến của bạn đều được chúng tôi trân trọng và ghi nhận. Chắc hẳn nó sẽ có điểm hay tuy rằng ngay thời điểm đó chưa chín nhưng sẽ có ích rất lớn đến sau này trong quá trình hoàn thiện cũng như định hướng theo đúng mục tiêu ban đầu đã đề ra.

Một lần nữa xin cảm ơn các bạn.
Thay mặt BQT

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

dark typhoon

26Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 06 Apr 2010, 01:20

dark typhoon
dark typhoon Cựu Mod, S-Mod

Liked : 132

Point : 442

Join : 29/03/2010

chị admin Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 679231 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 174313 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 90926 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 25613 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 339615 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 779349
cảm ơn chị nhá Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 936365 nổi hết da gà lên chưa chị =))

Thích0Báo xấu0

Anhgata

27Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 06 Apr 2010, 17:19

Anhgata
Anhgata Trà Xanh

Liked : 58

Point : 186

Join : 31/03/2010

Anh em nên có một góc ROCK , nơi chứa đựng những tâm hôn điên cuồng và điên rồ. Thế thôi, miễn các loại nhạc POP.

Và lưu ý là anh em liên tục Post nhạc cá nhân, lấy tiết mục đó để chúng ta offline.

Thích0Báo xấu0

nutuong_9205

28Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty 123do Tue 06 Apr 2010, 17:34

nutuong_9205
nutuong_9205 Trà Xanh

Liked : 52

Point : 189

Join : 05/04/2010

phai day du cac loai nhac chu khong phai minh rock

Thích0Báo xấu0

Anhgata

29Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 06 Apr 2010, 20:23

Anhgata
Anhgata Trà Xanh

Liked : 58

Point : 186

Join : 31/03/2010

Có tất cả các loại nhạc cụ thì là điều mà a muốn lâu rồi. Mọi lần lớp anh off đều hát rock e ạ. Vì thế chân thực mà nói thì nên chỉ để Rock. Tất cả các anh đều thích ROCK mà! Để nhiều loại nhạc quá loãng chủ đề. Ai có sở thích khác ROCK thì nên..nghe ở nhà! Anh nói thật!

Thích0Báo xấu0

CafeHT

30Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 06 Apr 2010, 21:40

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

Liked : 1094

Point : 3675

Join : 28/03/2010

Trong chuyên mục Tiếng hát thành viên đấy không đáp ứng được hả Anhgata :gi:
em nói cụ thể xem nào, nên để vào chỗ nào, và đặt một BOX lớn hay chỉ là 1 TOPIC thôi?
Nếu là Topic thì Anhgata lập luôn đi :alo:

Thích0Báo xấu0

th@nh_pr0

31Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Wed 07 Apr 2010, 00:27

th@nh_pr0
th@nh_pr0 Trà Sữa

Liked : 62

Point : 463

Join : 30/03/2010

Thắng admin phân biệt đỗi xử, nó thì màu đỏ đẹp thế, mình xanh lè xanh lét... Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 196720
Hay là mày đổi màu cho tao, màu gì nhỉ???
Thui màu trắng cho nó độc... Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 927167 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 927167 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 927167

Thích0Báo xấu0

dark typhoon

32Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Wed 07 Apr 2010, 00:31

dark typhoon

bạn Thành đừng có lằng nhằng nhá Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 196720 màu xanh là đẹp rồi Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 174313 đổi sang cái màu đỏ của cái đội bóng nào đấy mà mình ghét như hắt nước đổ đi ấy thì đừng có trách mình ác Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 196720 màu đỏ là màu truyền thống của nick admin rồi, ko phải đổi Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 79037

Thích0Báo xấu0

CafeHT

33Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Wed 07 Apr 2010, 02:08

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

cậu thành lại chém rồi, ko hổ danh Th@nh_pr0 :hot:
màu xanh là lấy cảm hứng từ những forum nổi tiếng mà bluehnvn biết. màu xanh nhạt nhé, ko giống bên chels đâu mà phân vs chả biệt
giống argentina đấy

Thích0Báo xấu0

dark typhoon

34Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Xin ý kiến đóng góp về banner mới Sun 11 Apr 2010, 08:40

dark typhoon

1 web site ko chỉ nên chú trọng về chất lượng bài viết mà cũng nên trau chuốt vẻ ngoài sao cho thu hút thành viên. Sau khi bỏ đi cái banner cũ lấy từ nuce.edu.vn, 4rum rất cần 1 banner mới, không nên để nóc nhà trống hơ trống hoác như thế này. ( mỗi tội lão admin lười như hủi, thiết kế thì chẳng thiết kế, chỉ giỏi giao việc cho mod rồi chuồn thẳng :| ra vắt vẻo tán gái :| )
Tôi có làm 1 banner ( bị ép phải làm :| ) mong được mọi người cho ý kiến hoàn thiện, đồng thời kêu gọi đội ngũ designer ra tay giúp sức :yeap: dân XD thì đồ họa vững khỏi bàn rồi, cái banner này đừng chỉ trích nhiều quá mà tội nghiệp mình :| chỉ là bản làm thử thôi :D

Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Bannernuce2

Rất mong được nhận ý kiến đóng góp của mọi người cũng như những sản phẩm đóng góp, vì 1 4rum vững mạnh hơn!

Thích0Báo xấu0

JuJu

35Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sun 11 Apr 2010, 18:20

JuJu
JuJu Trà Hoa Sứ

Liked : 126

Point : 678

sao hok có cái ảnh nào chụp tất cả mọi ng sao??? Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 371376

dark typhoon

36Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sun 11 Apr 2010, 18:27

dark typhoon

hixx lớp 51ĐT có tận 43 nam Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 696305 , tung hết lên thì sắp xếp chỗ kiểu gì Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 371376 có mỗi cái ảnh này là chụp đông nhất rồi, còn nếu juju và các bạn khác muốn có hình trên banner thì đưa đây, mình quẳng vào cho :D chỉ cần tư thế phù hợp với những " đồng chí" trên kia là đc ;)
p/S: tks juju nhé Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 814711

JuJu

37Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sun 11 Apr 2010, 18:43

JuJu
JuJu Trà Hoa Sứ

Liked : 126

Point : 678

hay thỉnh thoảng thay đổi banner 1 lần nhỉ??? cho nóa phong phú Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 801677

nguyen.chiduc

38Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sun 11 Apr 2010, 20:17

nguyen.chiduc
nguyen.chiduc Trà Sữa

Liked : 103

Point : 547

Delete!

dark typhoon

39Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sun 11 Apr 2010, 22:29

dark typhoon

sao thế bạn Đức :) xấu đến thế cơ hả :D

nguyen.chiduc

40Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sun 11 Apr 2010, 22:36

nguyen.chiduc
nguyen.chiduc Trà Sữa

Liked : 103

Point : 547

dark typhoon đã viết:sao thế bạn Đức :) xấu đến thế cơ hả :D
cá nhân quá/ không được/ e dark chém anh á Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 667446 Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 667446

CafeHT

41Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Mon 12 Apr 2010, 01:50

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

Mình thấy bạn dark làm cũng được chứ, trc mắt chưa có banner như vậy là tốt rồi.
:tks: dark nhé,
cầu vồng thể hiện muôn màu, sức trẻ,...
vẫn có dáng dấp của trường xây dựng, hihi ok anh thấy kết bên phải lắm.
Bên trái thì cũng được, nhưng mà chẳng cần xd cũng ok, vì anh em trong lớp đều biết hết rồi mà, :)
tạm thời cái của em là đẹp nhất,
nếu đc cho độ sáng phần dưới lên 1 chút để phù hợp vs nền là chuẩn, hihi dù sao vẫn thks em rất nhiều,
chọn cái ảnh cũng đẹp luôn Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 814711

kien51dt

42Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Mon 12 Apr 2010, 13:50

kien51dt
kien51dt Trà Xanh

Liked : 26

Point : 227

he, ít ra vẫn có mềnh trong đó :ke:
ko phản đối j nhé :121:

bogia_thieutien

43Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty có tí góp ý với admin Tue 13 Apr 2010, 19:23

bogia_thieutien
bogia_thieutien Trà Xanh

Liked : 59

Point : 269

Do diễn đàn vẫn chủ yếu là anh em DT chúng ta, với cả sắp vào giai đoạn nước rut, các đồ án thông liên tục, vì vậy từ nhu cầu update lịch thông đồ án cũng như các thay đổi có liên quan, bogia đề nghị admin xem xét, có làm được việc này ko?
Đó là khi có thông báo từ ban cán bộ lớp về lịch thông đồ án và các vấn đề liên quan, có mail gửi đến từng thành viên diễn đàn. Mọi người check mail là biết có thay đổi.ok?

Thích0Báo xấu0

Admin

44Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 13 Apr 2010, 19:27

Admin
Admin Chủ Quán

Liked : 197

Point : 889

Join : 12/06/2009

cái này thì đơn giản, set Khánh làm admin, rồi bảo khánh gửi thẳng, nhưng sợ khánh không biết làm thế nào thôi Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 699364
Hay là để lịch thông đồ án lên trang nhất nhé?
ý của bogia rất hay, mỗi tội khi nào admin biết mới send mail được, đg nhiên vào forum, admin sẽ vào box của lớp đâu tiên rồi
theo phương án 2 nhé Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 528488

Thích0Báo xấu0

bogia_thieutien

45Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 13 Apr 2010, 19:32

bogia_thieutien
bogia_thieutien Trà Xanh

Liked : 59

Point : 269

tuỳ.Để lên trang nhất cũng được bởi vì đang thiết thực mà.Vào diễn đàn cái thấy ngay thì tốt quá.Tuỳ chú, làm thế nào cho tiện thì làm. Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 801677

Thích0Báo xấu0

CafeHT

46Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 13 Apr 2010, 19:37

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

ok, sẽ có biện pháp hợp lý, anh em chờ mail nhé (mà cũng lắm chuyện, các bố online thì vào forum cho nó đông vui, có gì thì rễ lại còn :d)

Thích0Báo xấu0

co^bụt_nagisa

47Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Góp ý với ban quản trị(mong mọi ng đọc gấp) Fri 23 Apr 2010, 21:32

co^bụt_nagisa
co^bụt_nagisa Forever Team

Liked : 337

Point : 1414

Join : 21/04/2010

Góp ý với ban quản trị(mong mọi ng đọc gấp)

mềnh vừa nhận đc cái meo nì...>< khá dài nh thực chât mềnh thấy mềnh đang trong hoàn cảnh như tnv nì nói.>< ..mong mọi ng cho ý kién..

"Dear các bạn ^^!

Tớ gửi mail này ngoài mục đích để xác nhận
rằng "tớ đã nhận được mail", còn là để chia sẻ với các bạn 1 vài thứ
^^

Hôm
trước tớ lên 1 web tình nguyện khác và đọc được tâm sự của một chị tham gia tình
nguyện rất tích cực, trong đó chị có nói ngọn lửa tình nguyện thắp lên thì có
thể dễ dàng nhưng để duy trì được là điều rất khó. Làm sao để duy trì được?
Ngoài việc thường xuyên phải tự động viên mình thì những lời động viên của những
TNV khác là rất quan trọng.

Tớ còn nản vì 1 lý
do nữa, đó là nhiều khi tớ cảm thấy mình nằm ngoài dự án. Hơn 1 lần tớ nhắn tin
cho 1 bạn trưởng ban, trưởng nhóm nào đó và ko nhận được reply. Hơn 1 lần tớ nêu
ra câu hỏi và ko có câu trả lời. Hơn 1 lần tớ đưa ra ý tưởng và ko thấy hồi
âm...

Những điều tớ nói ở đây có thể là rất nhỏ thôi nhưng theo tớ những
thứ nhỏ như thế sẽ gây ra những tác động rất lớn.

Theo tớ nghĩ, một
leader phải là người có khả năng truyền cảm hứng, truyền lửa cho cả nhóm, điều
này với tình nguỵên còn quan trọng hơn rất nhiều. Vậy mà sau rất nhiều những thứ
lằng nhằng loằng ngoằng chẳng những ko truyền cảm hứng đc cho ai mà còn tốn ko
ít thời gian và IQ để hiểu (=nản) thì các bạn lại hỏi bọn tớ 1 câu "còn bao nhiêu bạn thật sự muốn cùng
chúng tôi chung sức xây dựng website dành cho người khiếm thị
nữa?
" các bạn đừng hỏi như thế mà hãy tự hỏi mình đã làm j
để giữ chân TNV, bởi TNV mới như tớ rất cần động lực để tiếp tục, để sau này lại
có thể truyền lửa cho nhau, cho những TNV mới hơn và cho chính các bạn nữa.
Trước khi đòi hỏi họ cống hiến, các bạn cần phải coi họ như 1 gia
đình.

Có lẽ 2 ngày cuối tuần tớ cũng sẽ tham gia cùng dự án, cả hội trại
và buổi đi thăm các em NĐC, nhưng có điều ngọn lửa của tớ bây giờ không còn được
như lúc đầu nữa.

Một điều rất nhỏ thôi, khi bọn tớ làm btập nhóm, trong
mỗi mail trao đổi đều kết thúc bằng 1 câu "Mọi người cùng cố gắng nhé", hay
"Chúc bài tập của bọn mình sẽ suôn sẻ" hay đơn giản chỉ là "Chào thân ái và
quyết thắng", chỉ nhỏ thế thôi nhưng tớ dám nói chính những câu đó đã giúp nhóm
tớ luôn đạt điểm bài tập cao nhất khối.

"Chào thân ái và quyết
thắng!""

đây chỉ là đoạn trích thôi nh mình thấy thực sự mình đang trong tình trạng bị bỏ rơi. rất nhìu lần mình pót bai gặp khó khăn nh gọi hỏi thì mọi ng cứ bận chém hoặc là đi đâu đó..k ai thèm quan tâm hết. thực sự h mềnh rất nản..hn mềnh up lên up xuôgs cái file mà k đc..hic hic...a admin thay vì ní 1 câu e cố gắng lên chịu khó up lên media file á hoạc e có thể dùng cách nì đc k.....thì anh ấy lại nói mình cố đấm vào xôi..hic..ồi còn bảo kệ e ...hic..nói thật mình là mem mới mờ chưa pót bài lên cái forum nào bao h..hic mà mình cũng k có thì h đẻ làm nốt..hic hic sau hết tuần nì chưa chắc mình đã có thòi gian để làm 1 mem tích cực nữa..dù rất muốn đóng góp thật nhìu cho diễn đàn..mình luôn coi công việc nì khá quan trọng ngang vớ công việc tình nghuyện mà mình đang làm..nh mình đang cảm thấy thực sự bị bỏ rơi...mình vít meo nì nếu nói là k trách móc thì k đúng lắm..hic vì khi mình nản mình muốn ai đó có cáh, biện páp để kéo mình lên chứ k pải bỏ mặc minh hay bảo mình cứ đấm vào xôi..hic hic..

những lời đây chỉ mang tính chất góp ý giúp fo rum mình tiến bộ hơn chứ k có ý j khác...mình rất mong sau cái meo nì mình sẽ đc nhìu sự động viên từ mọi ng để có thể tiếp tục cống hiến cho forum nì..em vẫn sẽ úp nốt cho đủ 10 bài ..nếu forum còn cần e..hic..nếu forum nghĩ sẽ còn nhìu ng làm việc tốt hơn e sẵn sàng làm công việc nì e chỉ là 1 con số nhỏ thì e sẽ k ghé qua fo rum nữa nh e vẫn sẽ chúc forum thành công hơn nữa..

chúc thành công và may mắn.!

kí tên đóng dấu : cô bụt

xin lỗi vì đã xì pam

Thích0Báo xấu0

kien51dt

48Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sat 24 Apr 2010, 00:52

kien51dt
kien51dt Trà Xanh

hix, cô bụt thấy có j hay thì cứ up lên cho mọi ng, có ai fan nàn j đâu :)
còn chuyện up file thì đang đợi chú admin chỉnh sửa mà, a e cũng đợi đó chứ đâu j riêng cô bụt :D
nhưng nói chung cần up file chỉ nên để mấy file nhẹ dạng *.doc hay *.cad để phục vụ đồ án thui, còn fan mềm này nọ nặng wa thì cứ để link cho nhẹ forum, chỉ cần trích dẫn rõ ràng, quảng cáo hấp dẫn là mọi người quan tâm thui mà ^^
chúc CB zui ze ^^
tặng bông hoa làm wen nà @};- :ke:

Thích0Báo xấu0

CafeHT

49Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sat 24 Apr 2010, 01:03

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

hicc admin mới đọc dở đoạn đầu, cứ ngỡ là bức thư gì gì, quên chưa đọc đoạn cuối,
Thành thật xl bạn nhé, hihi hum nay admin bị đau chân, ng sốt hết cả, anh em forum thì bận về quê, làm đồ án. Thế là cobut 1m, hỏi ko đc ai, lúc admin rảnh thì lại vào chỉnh mấy cái code mà tối htrc cobut đóng góp ý,....

Bây giờ cobut cứ post bài, thấy khó khăn đoạn nào thì viết comment ngay vào topic này cũng đc :) admin sẽ giải đáp tận tình,...

P/s: Các Mod cần tận tình giúp đỡ cobut cũng như các member mới nhé, người chưa quen gửi bài thì vấn đề nhỏ nhất cũng rất khó khăn mà.

Một lần nữa cảm ơn cobut đã đến và ở lại để đóng góp xây dựng cho diễn đàn đang Non Trẻ của chúng ta, :tks:

Thích0Báo xấu0

kien51dt

50Góp ý về hoạt động của forum - Page 2 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Sat 24 Apr 2010, 01:07

kien51dt
kien51dt Trà Xanh

tiện thể :tks: admin vì đã sửa cho chạy dc trên chrome. cái này đáng thưởng nhất :ke:
thui thì chẳng có j, mời admin ly cà phê cho dễ ngủ :caphe: :ke:

Thích0Báo xấu0

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Góp ý, đề nghị » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Góp ý về hoạt động của forum