CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Admin

1Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Góp ý về hoạt động của forum Mon 29 Mar 2010, 21:58

Admin
Admin Chủ Quán

Liked : 197

Point : 889

Join : 12/06/2009

First topic message reminder :

Diễn đàn mới thành lập, chưa thể hoàn thiện sớm mọi tính năng cho hợp lý, vì vậy mọi góp ý của các bạn là phần không thể thiếu cho forum chúng ta.

topic này lập ra để các bạn quan tâm tới forum có ý kiến đóng góp cho diễn đàn của chúng ta ngày một lớn mạnh....

Vì vậy những bạn đã có ý kiến trong topic này thay mặt diễn đàn, mình xin cảm ơn các bạn. Bởi các bạn chính là những người gắn bó thực sự cũng như quan tâm nhiều tới diễn đàn chúng ta. Mọi ý kiến của bạn đều được chúng tôi trân trọng và ghi nhận. Chắc hẳn nó sẽ có điểm hay tuy rằng ngay thời điểm đó chưa chín nhưng sẽ có ích rất lớn đến sau này trong quá trình hoàn thiện cũng như định hướng theo đúng mục tiêu ban đầu đã đề ra.

Một lần nữa xin cảm ơn các bạn.
Thay mặt BQT

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

hieufpt

101Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Thu 23 Jun 2011, 18:16

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

hoa_co_mai đã viết:

Hihi, từ ngày đăng kí làm thành viên tôi đã có suy nghĩ này, nhưng còn trông ngóng chờ xem ai có cùng suy nghĩ để ủng hộ, chờ hoài chưa thấy nên hôm nay nói luôn :)

Bây giờ đã là tháng 6 rồi, nghĩ hè các bạn trong trung tâm điều hành chắc cũng có thời gian rãnh hơn trước. Các bạn xem xem mình có nên thay đổi hình ảnh mới cho banner của diễn đàn được mới mẽ, và phù hợp tình hình thực tế hơn không? :)

Nếu cần, cả nhà mình có thể cùng góp ý và nói xem chúng ta cần đổi mới như thế nào?

:loaloa:
Cảm ơn Bạn đã đóng góp ý kiến, Hiện tại BQT đang thiết kế Banner mới rồi bạn ah nếu không thấy hợp, sắp tới BQT có kế hoạch mở cuộc thi thiết kế Banner và Logo cho Lytrada với rất nhiều giải thưởng, Mong bạn Ủng hộ và cùng xây dựng Cộng đồng Lytrada

Thích0Báo xấu0

ZiZu

102Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Fri 03 Feb 2012, 02:30

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

Liked : 173

Point : 381

Join : 09/09/2010

Góp ý, topic [chát] rất hay, tuy nhiên mọi người vẫn ngại vào topic đó vì sợ chẳng quen ai. Ý mình muốn nói là lập 1 topic mở hơn cho những người mới đến. họ có thể nói bất cứ gì họ muốn ;)

a_heng_lai_le

103Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Fri 03 Feb 2012, 09:59

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

ZiZu đã viết:Góp ý, topic [chát] rất hay, tuy nhiên mọi người vẫn ngại vào topic đó vì sợ chẳng quen ai. Ý mình muốn nói là lập 1 topic mở hơn cho những người mới đến. họ có thể nói bất cứ gì họ muốn ;)

ý kiến hay đấy, " song admin"( 2 admin) thử thiết kế xem ý tưởng thế nào :tutu:

hieufpt

104Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Mon 06 Feb 2012, 01:16

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

ZiZu đã viết:Góp ý, topic [chát] rất hay, tuy nhiên mọi người vẫn ngại vào topic đó vì sợ chẳng quen ai. Ý mình muốn nói là lập 1 topic mở hơn cho những người mới đến. họ có thể nói bất cứ gì họ muốn ;)
Ý bạn là Khách viếng thăm cũng có thể Chát được à?

ZiZu

105Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Mon 06 Feb 2012, 05:59

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

thanks a_heng_lai_le ủng hộ, ý của tớ là:
khi 1 thành viên vào diễn đàn, đăng nhập xong dù lướt qua hay ko lướt qua vài trang nhưng người ta sẽ muốn thốt lên 1 câu gì đó (chatbox xem ra ko hiệu quả) nên cần 1 topic, trc vào 1 diễn đàn thấy 1topic cũng tương tự, độ view vs comment đứng đầu luôn.
cô a_heng_lai_le lập topic đó đi, chủ đề kiểu như "nói nhiều vào nhé... >:D<"

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

106Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Mon 06 Feb 2012, 11:23

a_heng_lai_le

ZiZu đã viết:thanks a_heng_lai_le ủng hộ, ý của tớ là:
khi 1 thành viên vào diễn đàn, đăng nhập xong dù lướt qua hay ko lướt qua vài trang nhưng người ta sẽ muốn thốt lên 1 câu gì đó (chatbox xem ra ko hiệu quả) nên cần 1 topic, trc vào 1 diễn đàn thấy 1topic cũng tương tự, độ view vs comment đứng đầu luôn.

hehee.Đợi sếp cho ý kiến thì a_heng mở nhé :D

Tuan_KD

107Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Mon 06 Feb 2012, 23:04

Tuan_KD
Tuan_KD Moderator

Liked : 110

Point : 314

Join : 03/12/2011

Mình thì thấy hai cái banner bên sườn của forum còn đơn giản quá thiếu sức quấn hút. Nếu có thể thiết kế lại cho đẹp hơn thì thật là tuyệt :eo:

bluehnvn

108Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 07 Feb 2012, 01:30

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

a_heng_lai_le đã viết:
ZiZu đã viết:thanks a_heng_lai_le ủng hộ, ý của tớ là:

hehee.Đợi sếp cho ý kiến thì a_heng mở nhé :D
đồng ý nhưng phải có câu WELCOME EVERYBODY to to :2: và nội dung topic sẽ được a tỉa tót lập đi.
Ôi vắng quá (câu này ném vào cái tpic đó là hợp nhất)

a_heng_lai_le

109Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Tue 07 Feb 2012, 12:19

a_heng_lai_le

Em chưa có ý tưởng gì mới, hay sếp viết luôn thể đi :D

ZiZu

110Góp ý về hoạt động của forum - Page 5 Empty Re: Góp ý về hoạt động của forum Wed 08 Feb 2012, 03:07

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

a_heng lập đi, sếp đồng ý bốn tay rồi kia =))

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Góp ý, đề nghị » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Góp ý về hoạt động của forum