CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Liked : 740

Point : 2641

Join : 24/04/2010

First topic message reminder :

Kính gửi toàn thể các anh chị em trong diễn đàn, e là Sweet_Candy, là 1 trong số ít Mod ở trong Nam.
Hnay e lập bài này, là thật sự mong muốn Rum ta tổ chức 1 buổi offline_ miền Nam. trụ sở chính rum mình là miền Bắc nên e k thể ra ấy cùng tham gia và gặp gở mọi ng đc, nhưng rất may mắn là càng về sau, rum mình càng có nhiều bạn đang sống và học tập tại Tp Hồ Chí Minh, riêng nhà Mod thì có chị Anna_Phan, Justy1, và e.Và cung4 như mong muốn của chị NAna, e rất mong BQT chấp nhận cho chúng e tổ chức 1 buổi off nho nhỏ các mem trong Nam. Và cũng rất mong các bạn trong Nam ủng hộ, như 1 buổi tiệc mừng SN LYTRADA tròn 2t.
e rất mong sự chấp thuận của BQT và các bạn! thân!
[offline] mong có một cuộc offline nho nhỏ trong Nam-  tp HCM - Page 3 Tinhban

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

Liked : 144

Point : 572

Join : 14/05/2011

hoanghg đã viết:

làm chuyến máy bay giấy tù Cà Mau ra Hà Nội là gặp mặt ngay ý mà. :leu: :leu:

Uhm, mình sẽ hái 1 nắm cỏ mai gởi nó bay theo gió...biết đâu sẽ bay đến Thành phố HCM và bay ra Hà Nội nhỉ? :happy:

Được sửa bởi hoa_co_mai ngày Sun 17 Jul 2011, 13:13; sửa lần 1.

co^bụt_nagisa
co^bụt_nagisa Forever Team

Liked : 337

Point : 1414

Join : 21/04/2010

bụt
sdt: 0984563927
zà hú: behattieu_sutu_8x
mai hôm: đuòng an duong vuong quạn 5 hcm xi ty
đăng kí 1 slot ná na :nagisa:

co^bụt_nagisa
co^bụt_nagisa Forever Team

Liked : 337

Point : 1414

Join : 21/04/2010

do tình hình là địa bàn tp hcm rất rộng k dễ thu xếp ọp đc như trên hà nội nên đề nghị các mem nào còn đang đi học đại học cao đẳng có các tuyến xe buýt bắt thẳng tới nơi kiếm quán trà đá trong trường rồi liên lạc cụ thể với các mem nhá
tái bút: do bụt mới tới nên k biết chỗ nào với chỗ nào hết nên chỉ bít đi xe buýt là chắc nhất k bị lạc đường thui mong cả nhà thông cảm nhế. rất mong đc gặp các tình iêu trong tg sớm nhất.:nagisa:

AnnaPhan Moderator

Liked : 713

Point : 1670

Join : 19/07/2010

chài..chài giờ mới lộ diện hả Bụt...alu trà sữa, tráng trộn, hoành thánh lun đjjjj :alo: Chị hoa_co_mai yên tâm, BL lên Xì gòn có mấy tiếng thoai...ko có ai thì vẫn có e nà

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

Liked : 144

Point : 572

Join : 14/05/2011

AnnaPhan đã viết:chài..chài giờ mới lộ diện hả Bụt...alu trà sữa, tráng trộn, hoành thánh lun đjjjj :alo: Chị hoa_co_mai yên tâm, BL lên Xì gòn có mấy tiếng thoai...ko có ai thì vẫn có e nà

:tks: 2 ngày nữa chị phải làm việc lại rồi, năm nay vào sớm quá đi, khi nào có cuộc gặp gỡ các em nhớ viết lại nhật kí chung nha. :kiss:

Chị sẽ luôn theo dõi đó :happy: :happy: :happy:

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

e muốn ăn :'(

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

Liked : 179

Point : 984

Join : 06/11/2010

Sweet_Candy đã viết:e muốn ăn :'(

Em muốn ăn kẹo hả. :hot:

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

em muốn ăn đủ thứ cơ, nhưng hk quan trọng, quan trọng nhất là đc gặp mọi người cơ (v__v) :cry:

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Hoạt động Off-line » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
[offline] mong có một cuộc offline nho nhỏ trong Nam- tp HCM