CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Liked : 740

Point : 2641

Join : 24/04/2010

First topic message reminder :

Kính gửi toàn thể các anh chị em trong diễn đàn, e là Sweet_Candy, là 1 trong số ít Mod ở trong Nam.
Hnay e lập bài này, là thật sự mong muốn Rum ta tổ chức 1 buổi offline_ miền Nam. trụ sở chính rum mình là miền Bắc nên e k thể ra ấy cùng tham gia và gặp gở mọi ng đc, nhưng rất may mắn là càng về sau, rum mình càng có nhiều bạn đang sống và học tập tại Tp Hồ Chí Minh, riêng nhà Mod thì có chị Anna_Phan, Justy1, và e.Và cung4 như mong muốn của chị NAna, e rất mong BQT chấp nhận cho chúng e tổ chức 1 buổi off nho nhỏ các mem trong Nam. Và cũng rất mong các bạn trong Nam ủng hộ, như 1 buổi tiệc mừng SN LYTRADA tròn 2t.
e rất mong sự chấp thuận của BQT và các bạn! thân!
[offline] mong có một cuộc offline nho nhỏ trong Nam-  tp HCM - Page 2 Tinhban

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

AnnaPhan đã viết:A_heng cố zô đêy đê..ta sẽ dẫn nàng đi ngắm zai xjnh gái đẹp...yên tâm cuối tháng 6 đầu tháng 7 tiến hành đi Kẹo. Ngoài HN off 2 lần rùi còn gì...Nghĩ lại tụi mình thiệt thòi ghê Kẹo há )): )): )): )): )): )):
bàn về offline mà lại chém thế này, giống hồi đầu mấy ông ngoài bắc, cứ chém tnay thì tết ta mới off hả Anna :yeap: đăng ký quân số, lịch cụ thể, địa điểm ngày giờ chứ :gian:

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

AnnaPhan đã viết:A_heng cố zô đêy đê..ta sẽ dẫn nàng đi ngắm zai xjnh gái đẹp...yên tâm cuối tháng 6 đầu tháng 7 tiến hành đi Kẹo. Ngoài HN off 2 lần rùi còn gì...Nghĩ lại tụi mình thiệt thòi ghê Kẹo há )): )): )): )): )): )):
ô,thế chúng ta chơi luôn , làm sao cho bà con ngoài Bắc ngưỡng mộ tinh thần miền Nam ta thui! nói là làm nào!:nagisa:
thế chúng ta đi đâu chị Na? vào quán măm hay ta mua thịt nguội vào Đầm Sen chơi + ăn nhỉ?^^
môi ng cho ý kiến nào:typhoon:
Giờ các bạn đăng kí hộ nhé:but:
tên nick:
sdt:
Đang sống ở đâu(quận mí): (để chọn cách đi cho thik hợp ý mờ):
ý kiến về địa điểm v
à tg nhá

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Tên nick Sweet_candy
Tên thật: Phạm Thị Kim Hương
Sđt: adnick tớ sweetycandyforever_ann: để nhận số đt nhá, vì tớ xài số nì lun sợ bị phá! các bạn có nhu cầu đi off add tớ nhá
nơi đang sống: Quận Tân Bình tp HCM

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

Liked : 179

Point : 984

Join : 06/11/2010

Ôi vậy lại thiệt cho những người vào sau quá

lần đầu tiên được nghe câu off ở hn lai hoãn rồi. :cry:

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

hoanghg đã viết:

Không có gì là thiệt cả hoanghg à.
a_heng cũng đã được off lần nào đâu
:eo:

Đợi a_heng lên đó rồi ta đi off cả thể....hí..hí... :121:

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

ai miền Nam đk off nào! :(

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

a_heng_lai_le đã viết:
hoanghg đã viết:

Không có gì là thiệt cả hoanghg à.
a_heng cũng đã được off lần nào đâu
:eo:

Đợi a_heng lên đó rồi ta đi off cả thể....hí..hí... :121:

:hoanho: thế chứ lần đầu mà...........!

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

offfffffffff điiiiiiiiiiiiii mọiiiiiiiiiiiii ngườiiiiiiiiiiiiiii ơiiiiiiiiiiiii
emmm nănnnnn nỉiiiiii màaaaa
:cung: :cung: :cung: :cung:

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

:xiga:

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

Sweet_Candy đã viết:offfffffffff điiiiiiiiiiiiii mọiiiiiiiiiiiii ngườiiiiiiiiiiiiiii ơiiiiiiiiiiiii

sang năm vào nam thì chắc là đẹp lắm

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

hoanghg đã viết:
Sweet_Candy đã viết:offfffffffff điiiiiiiiiiiiii mọiiiiiiiiiiiii ngườiiiiiiiiiiiiiii ơiiiiiiiiiiiii

sang năm vào nam thì chắc là đẹp lắm
bây h đẹp hơn mà a :(( :huhu: :huhu:

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

xuồng đã chìm.... :khoc:

girl_beauty
girl_beauty Trà Đá

Liked : 10

Point : 43

Join : 28/06/2011

có em thêm nè, ở đâu zay cho em đăng ký một xuát nghen

axc_victory
axc_victory Moderator

Liked : 288

Point : 1423

Join : 03/04/2010

có phao cứu xinh là Girl rồi nè kẹo ơi

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

ô la la thanks cô gái xinh đẹp hjhhj :happy: :happy:

Sweet_Candy

41[offline] mong có một cuộc offline nho nhỏ trong Nam-  tp HCM - Page 2 Empty KẾ HOẠCH OFFLINE LYTRADA (đã thông qua BQT) Wed 06 Jul 2011, 12:21

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Lý do: Do tình hình nguy cấp là Lytrada của chúng ta ngày càng mở rộng, từ trụ sở chính là miền Bắc, nay “địa bàn hoạt động” đã trãi rộng sang miền Nam, và xét thấy, tình cảm của các bạn miền Nam k kém hơn miền Bắc dành cho diễn đàn. Thế nên, nhu cầu gặp gỡ nhưng người bạn thân thiết tự bao giờ là vô cùng cần thiết và tha thiết  tuy nhiên điều kiện địa lý xa xôi cách trở, miền Bắc đã đôi lần offline nhưng chúng e k tham gia đc ( rất ghanh tị) => e xin đc có 1 buổi offline miền Nam.
Thành phần Tham gia: Tất cả các bạn là member của gia đình Lytrada.com đang sinh sống, học tập và làm việc trong Nam- Tp Hồ Chí Minh.
Thời gian: Cuối tháng 6 or đầu tháng 7, nên chọn ngày Chủ Nhật để k vướn chuyện làm việc và học tập của các bạn.
Địa điểm: Đang chở mọi ngưởi góp ý, nhưng có thể là công viên văn hóa Đầm Sen, Suối Tiên hay một nơi nào đó mà các bạn thấy thích.
Chi phí: ( Cái này các anh tính hộ e! e sợ mục này nhất).
Chú ý: Mong sự có mặt của các Mod và tham gia của các bạn
Các bạn đk kèm số điện thoại để chúng ta llac địa điểm. ( gửi số đt qua tính tăng tin nhắn cá nhân cùa rum hoặc các bạn add nick minh : sweetycandyforever_ann) cám ơn nhe hjhj
Người báo cáo

Sweet_Candy ( Phạm Thị Kim Hương)

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

tình hình này, e xin cáo lỗi với BQT, mọi ng k hưởng ứng gì hết, có mỗi chị girl_beauty là đk thôi...
và thứ 2 tới e về quê nghĩ hè! nếu còn muốn off các bạn tự lên kế hoạch nhé! cám ơn đã tham gia thảo luận cho buổi offline này nhá cả nhà!3 giờ sáng... e :sleep: ây! :bye: :bye: :bye:

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Sweet_Candy đã viết:tình hình này, e xin cáo lỗi với BQT, mọi ng k hưởng ứng gì hết, có mỗi chị girl_beauty là đk thôi...
và thứ 2 tới e về quê nghĩ hè! nếu còn muốn off các bạn tự lên kế hoạch nhé! cám ơn đã tham gia thảo luận cho buổi offline này nhá cả nhà!3 giờ sáng... e :sleep: ây! :bye: :bye: :bye:
hjx làm gì mà đã ngừng nhanh thế, đây mới là topic thảo luận thôi mà em, cái bài trên đăng ký để kiểm tra số lượng offline thì em nên mở 1 topic riêng chứ :) . Mà em thức gì muộn thế,... bg a mới ngủ dậy :ngap:

AnnaPhan Moderator

Liked : 713

Point : 1670

Join : 19/07/2010

Cố gắng liên lạc với Bụt( đang công tác ở đây) mà không đc. Mai Kẹo lai zìa nhà...Nếu Bụt có thời gian ghé rum thì liên lạc Na nha. Mới xong công việc thu dọn nhanh gọn về trong đêm mà ko kịp nè Kẹo. Nếu gặp đc Bụt sẽ kéo Bụt đi Lavender coffee tỉ tê tâm sự mỏng nhá...Thi cử xong rồi thì mọi người giải lao thôi ai rãnh thì đi chung cho vui nha. Không dám kêu gọi đi off 4rum nhưng cứ coi như là đi gặp mặt trước khi off vậy. Mọi người ai túm đc Bụt thì pm sớm cho Na liền..đang truy sát đây nàyy nàyyy )): )): )): )): )): )): )):

Thích0Báo xấu0

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

AnnaPhan đã viết:Cố gắng liên lạc với Bụt( đang công tác ở đây) mà không đc. Mai Kẹo lai zìa nhà...Nếu Bụt có thời gian ghé rum thì liên lạc Na nha. Mới xong công việc thu dọn nhanh gọn về trong đêm mà ko kịp nè Kẹo. Nếu gặp đc Bụt sẽ kéo Bụt đi Lavender coffee tỉ tê tâm sự mỏng nhá...Thi cử xong rồi thì mọi người giải lao thôi ai rãnh thì đi chung cho vui nha. Không dám kêu gọi đi off 4rum nhưng cứ coi như là đi gặp mặt trước khi off vậy. Mọi người ai túm đc Bụt thì pm sớm cho Na liền..đang truy sát đây nàyy nàyyy )): )): )): )): )): )): )):
Na ko có số mobile của Bụt hả :sao:

AnnaPhan Moderator

Liked : 713

Point : 1670

Join : 19/07/2010

E nghe a Hiếu thông báo là Bụt nhà ta bị mất máy ..ko llạc đc, nên lên đây truy nã hi hi )):

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

bluehnvn ơi thế ở miền bắc bao giơ mới tổ chức thế?

Nóng ruột muốn được gặp các member quá

:alo:

vetkondangyeu
vetkondangyeu Trà Chanh

Liked : 17

Point : 72

Join : 18/11/2010

hoanghg đã viết: bluehnvn ơi thế ở miền bắc bao giơ mới tổ chức thế?

Nóng ruột muốn được gặp các member quá

:alo:
mình cũng muốn đi offline để gặp mọi người lắm

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

Liked : 144

Point : 572

Join : 14/05/2011

Mọi người đang rũ nhau để mà gặp gỡ kìa! :(
xa xôi thế này muôn đời mình cũng chỉ có 1 mình thui... :khoc:

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

hoa_co_mai đã viết:Mọi người đang rũ nhau để mà gặp gỡ kìa! :(
xa xôi thế này muôn đời mình cũng chỉ có 1 mình thui... :khoc:

làm chuyến máy bay giấy tù Cà Mau ra Hà Nội là gặp mặt ngay ý mà. :leu: :leu:

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Hoạt động Off-line » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
[offline] mong có một cuộc offline nho nhỏ trong Nam- tp HCM