CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

th@nh_pr0

1Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Empty Anh em nhiệt tình lên nhé Thu 01 Apr 2010, 00:35

th@nh_pr0
th@nh_pr0 Trà Sữa

Liked : 62

Point : 463

Join : 30/03/2010

First topic message reminder :

Ờ,tuyển Mod nhanh nhanh anh em còn làm việc Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 25533 .
Có ban quản trị đàng hoàng rồi thì anh em cố gắng nghĩ ra show gì hay hay để thu hút Mem.
Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 741731 Ví dụ như kêu gọi bạn bè bên ngoài vào Chat Box nói chuyện đố nhau cho vui như hôm nay vậy đó.
Vấn đề là cần phải luôn mới mẻ từ Show lẫn khách mời Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 424888
Mình đã vào nhiều Forum lớn như truongxua.com hay Ola chat nhưng chỉ được 2,3 ngày là chán,
vì toàn người mới nên chỉ hỏi dăm 3 câu là không biết nói thêm gì nữa. Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 461584
Vì vậy anh em admin phải tích cực nghĩ show chơi ( như cái vụ bạn gái Trường cave đó), nhưng
trong khuôn khổ thôi nhé đêr các mem còn có cái mà chém gió cho đỡ buồn... Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 692802
Thế nhé, góp ý vậy, nghe thì nghe không nghe thì thôi, đi ngủ đã !!! Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 105805

Được sửa bởi Admin ngày Thu 01 Apr 2010, 19:21; sửa lần 1. (Reason for editing : ai lại chỉ định cá nhân thế. ngại lắm :d)

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

bluehnvn

26Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Empty Re: Anh em nhiệt tình lên nhé Thu 12 Apr 2012, 21:02

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

hay là lấy tên lycafe.net or gì gì nhé, lycafe.com thì ko có đâu. có ng đăng ký mất rồi

Tuan_KD

27Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Empty Re: Anh em nhiệt tình lên nhé Thu 12 Apr 2012, 21:18

Tuan_KD
Tuan_KD Moderator

Liked : 110

Point : 314

Join : 03/12/2011

dot Com vẫn là chuẩn nhất :chuan:

Lãng Khách

28Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Empty Re: Anh em nhiệt tình lên nhé Sun 15 Apr 2012, 03:57

Lãng Khách
Lãng Khách Trà Chanh

Liked : 40

Point : 108

Join : 31/12/2010

:zo: spam cho haha

Mr.Lee

29Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Empty Re: Anh em nhiệt tình lên nhé Tue 17 Apr 2012, 00:58

Mr.Lee
Mr.Lee Trà Chanh

Liked : 29

Point : 102

Join : 31/03/2012

Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Flag_r10
a_heng_lai_le đã viết:Anh em nhiệt tình lên nhé - Page 2 Flag_r10
ZiZu đã viết:đọc lại bài viết của Th@nh_pr0 thấy chút thoáng buồn, hình như tên lytrada.com cứng nhắc hơn lycafe.tk mọi người nhỉ,.................

Những ngày ấy ít nhất cũng có lượng member khá đông quan tâm tới diễn dàn, dù rằng khi ấy từ màu sắc, giao diện, chức năng viết bài, gửi bài, hay chatbox, tốc độ vào rum tất cả còn sơ sài,... đến hôm nay các admin đã cố gắng để nó gần như hoàn thiện thì các bạn lại không giữ được ngọn lửa trong tim :(

Chắc hẳn có những bạn vẫn còn nhớ lytrada. nhưng vào diễn đàn lại không chịu đăng nhập, khi đó người khác cũng vậy, khiến ai cũng có cảm giác forum vắng người đang online, đần già thành thói quen,.. và bống 1 ngày, 1 tuần, 1 tháng, thậm trí 1 năm, bạn đã quên mất nó chăng??
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP cùng đọc lại nào :alo:

p/s: gửi tn riêng để mọi người vào đọc nhé (chém nhẹ tay thôi)

mình cũng thích cái tên lycafe hơn ^^
đồng quan điểm, lycafe, nhìn dáng đẹp về phong thuỷ, trên có, dưới có, độ mềm có, độ cứng có :d

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Góp ý, đề nghị » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Anh em nhiệt tình lên nhé