CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Liked : 1156

Point : 3424

Join : 10/04/2010

[ĐỒ HỌA] HƯỚNG DẪN TẠO SUBTITLE TRONG PROSHOW 5.0

Sau đây mình sẽ hướng dẫn cách tạo subtitle trên phần mềm proshow như các bạn biết tạo sub trên video thì có rất nhiều phần mềm có thể làm được điều đó nhưng mỗi một phần mềm có một ưu điểm riêng và có những cách thức thực hiện khác nhau, ở đây là mình subtitle cho một đoạn hội thoại thì mới dùng phần mềm này cho tiện còn nếu như các bạn muốn sub karaoke thì sẽ phải sử dụng một phần mềm khác phù hợp hơn mình sẽ hướng dẫn các bạn ở những bài viết sau.

Note: Video trên mình định hướng dẫn làm sideshow tổng thể nhưng vì facebook giới hạn time up là 20' nên mình chỉ giới thiệu phần tạo subtitle hy vọng sẽ giúp ích được cho các bạn yêu đồ họa mọi thắc mắc các bạn cứ comment lên đây mình sẽ giải thích chi tiết cho các bạn.

[You must be registered and logged in to see this link.] by [You must be registered and logged in to see this link.].

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

:chuan: gọi là bá đạo

Thích0Báo xấu0

AnnaPhan Moderator

Liked : 713

Point : 1670

Join : 19/07/2010

Có lúc e bị lỗi font trong proshow :eo:

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Liked : 1156

Point : 3424

Join : 10/04/2010

AnnaPhan đã viết:Có lúc e bị lỗi font trong proshow :eo:

Em xem lại bộ font chữ xem có thiếu font đó ko. trong proshow thì hỗ trợ hầu hết các lại font cũng như la kiểu font tương ứng không như photoshop chỉ hỗ trợ mỗi vni thôi.

Thích0Báo xấu0

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

CafeHT - Zing.Forum.ST »  MÁY TÍNH, MOBLILE » Thủ Thuật » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
[Đồ họa] Hướng dẫn tạo Subtitle trong Proshow 5.0