CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

Sweet_Candy

1Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 13:33

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Liked : 740

Point : 2641

Join : 24/04/2010

TRANG NHẬT KÍ_ CHIA SẼ CẢM XÚC với nhật kí chung của gia đình mình...

Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 350301 Cả nhà mến, mỗi con người chúng ta ai ai cũng đều có một thế giới cảm xúc vô cùng phong phú và bao la, nơi đó, những vui buồn, hạnh phúc, đau khổ, những suy nghĩ về cuộc sống, về tình cảm tồn tại đan xen cùng nhau. Đôi lúc nó thật ngọt ngào với những xúc cảm hạnh phúc, đôi lúc lại chìm đắm trong sự buồn chán,cô đơn và đau khổ. Mà điều gì cũng vậy, dồn nén sẽ k tốt cho trái tim và sức khỏe phải k nào! Thế nên người ta thường tìm cho mình những cách để chia sẽ cảm xúc của chính mình, một số người viết nhật kí, một số thì tâm sự với những người bạn. Nhưng phần lớn thì những người đc gọi là cư dân mạng như chúng ta đây, thường làm nhất là viết blog, tham gia diễn đàn, hay nhìu thứ khác nữa. Thật tốt khi những cảm xúc đc mình đăng trên blog đc mọi người xem, cảm nhận, chia sẻ và đồng cảm, nhưng k phải lúc nào cũng vậy, có những lúc bài blog k đc bình luận, trang blog gần tháng trời k ai vào xem Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 752372 ,... thấy như bị cả thế giới bỏ rơi mình Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 742 .... từ đó, ngại chia sẻ những cảm xúc, quay vế với cách kiềm nén trong lòng ( đã bảo là k tốt mà!@).... Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 98878
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 350301 THế nên, hôm nay, ở đây, ngay lúc này, pé Kẹo lập topix này Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 951903 , như một trang nhật kí chung cho những tâm hồn đang dồn nén cảm xúc mìn Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 817477 h, nói ra tâm trạng mình, cảm thâm và chia sẻ cho tâm trang người khác, tin chắc đó sẽ là một niềm vui giản dị mà mỗi người vẫn đang tìm kiếm phải k nào! thế thì còn gì mà ngần ngại, chúng ta cùng nhau viết Blog nào! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 478195 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 478195 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 478195 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 876219 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 174313 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 174313 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 174313

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Sweet_Candy

2Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 13:37

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

đây là cảm xúc của mình, bài mở màng, hi vọng nhận đc nhìu chia sẻ... hoan nghênh mọi người vào ủng hộ nhá! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 741731
\\\GIẤU///
Nỗi buồn bị giấu kín, đến bản thân mình cũng k nhận ra đượclà mình buồn...

Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Ap_20090919031929608.jpg?lb_____D.5a

Thế sao... trong tiềm thức lại bộc lộ sự đau khổ? Thế sao nướcmắt lại rơi trong đêm thế kia? Không thể chịu nổi.

Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Ap_20090919035653526

Mình buồn, bản thân mìnhkhông biết, thế sao ai cũng biết thế kia? Nào là ánh mắt u sầu lúc nào cũng xaxăm, nào là cười mà chẳng có vui,... mọi người đa nghi và suy nghĩ nhiều quárồi! Thật là coi thường mình quá! Mình sao lại có thể buồn vì chuyện gì cơ chứ,sao có thể như thế được! Mình là ai nào? Mình là con cò dễ thương và năng động,mình là cô gái với nụ cười luôn trên môi! Mình không buồn đâu, mình cũng khôngbao giờ khóc...trong mơ!
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Ap_20090919035829660

Nhưng mình...cũng có lúc thấy nghẹt thở quá...nghẹt tronghàng mớ suy nghĩ, trong hàng mớ cảm xúc, mà mình biết không bao giờ nên như thế...khôngbao giờ được như thế! Cuộc sống này củamình, mình vẫn đang vượt qua những khó khăn.
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Ap_20090919040246636.jpg?lb_____DG
Ước gì những thứ đã từng là củamình sẽ không bao giờ thay đổi và biến mất, Ước gì những gì mình có sẽ khôngbao giờ thay đổi và suy chuyển. Ước gì m ình vẫn được như ngày xưa ấy! Và...
Ước gì...mình không bao giờ phải khóc vì anh, ước gì, mìnhcó thể vui thật sự!
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Ap_20090919034913860

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

3Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 14:35

bluehnvn:
bluehnvn: Chủ Quán

Liked : 476

Point : 1024

Join : 28/03/2010

topic với ý nghĩa rất hay đấy kẹo anh ủng hộ,.. dù sao cũng có 1 điểm rất hay là khi kẹo buồn mới có những bài viết hay như vậy chứ :) ,... nhật ký của blue là thấy kẹo ko vui lâu rồi mà chưa làm gì để giúp kẹo được :-s

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

4Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 21:56

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

hj thanks blue nhiều! bài này viết lâu ùi nhưng đang trên blog k ai xem, hni tâm trạng lặp lại nên... hjhj Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 9594

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

5Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 23:31

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

My diary!

Lại một ngày mệt mỏi và buồn chán tiếp diễn.Lại 1 cảm giác u buồn vây kín lấy tâm hồn.. Ngày dài lê thê...Ban ngày vẫn phải gồng mình với công việc, vẫn phải nói cười như không có chuyện gì xảy ra.Tự dặn lòng mình phải cố gắng không nghĩ thật nhiều..gạt bỏ đi cái u ám nhưng càng muốn quên đi thì nỗi buồn chán lại càng nhiều..Cảm giác như đang đứng giữa ngã 4 đường, không có phương hướng, không biết về đâu, không tìm được lối thoát

Trước kia, đọc báo thấy thi thoảng người ta vẫn đăng tin đâu đó có những vụ tự tử..Mình cho rằng đó là cái chết lãng xẹt.Việc quái gì mà phải kết thúc cuộc đời như thế?Nhưng...đến ngày hôm nay, chợt giật mình vì đã có 1 phút trong đầu mình nghĩ đến điều này..Nhưng mình( tất nhiên) là sẽ không bao giờ làm cái việc đó.Bởi xung quanh mình vẫn còn những người thân yêu..Đâu thể kết thúc cuộc đời 1 cách dễ dàng đến thế..Vẫn nhớ clip "everytime" (Brit) xem để mình tự hiểu rằng đau khổ đến mấy cũng đừng nên kết thúc cuộc đời này.Bởi như thế chỉ là mang thêm nỗi đau đớn cho người thân mà thôi...Nhưng dù cố thế nào mình cũng không thể rời khỏi cái cảm giác tê tái, run rẩy như thế này...

Khi màn đêm buông xuống, đó cũng là lúc dáng vẻ bình thản, nói cười thường ngày vụt tắt..Giờ đây chỉ có 1 mình đối diện với bản thân, gặm nhấm nỗi đau không biết làm như thế nào để cuộc sống lại đc yên bình như trc kia..Lúc này đây, chỉ mong muốn rằng thời gian trôi chậm, để ko phải đón nhận lấy ngày kế tiếp ngày hôm nay,phải buồn thêm nữa..

Mình nhận đc tin nhắn của bạn..Bạn khuyên rằng mình phải cười lên nhưng trong tình trạng ntn, cười nổi sao?Bạn lại nói hãy mạnh mẽ, vững tin và rằng tất cả mọi chuyện mình trải qua là thử thách, chông gai của cuộc đời..Rằng sau lần này mình sẽ trưởng thành hơn.Nhưng tại sao tại sao mình lại phải đón nhận nó quá sớm, quá sớm so với cái tuổi chập chững bước vào đời thế này??Tại sao ko thể thoải mái suy nghĩ ko phải bận tâm về mọi việc, mọi bộn bề của c/s này???

Đã quá lâu rồi mình không khóc nổi, những giọt nước mắt không thể tuôn rơi..Tâm hồn đã thật sự chai sạn..

Mệt mỏi và buồn bã..

Một ngày như thế đã trôi qua...

(Đọc xong bài này, xin đừng comment...Thanks)

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

6Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 23:36

bluehnvn:

Vừa tạo chat room cho anh em nhà wWw.LyCafe.Tk trên Facebook, ai chưa có dơ tay nhé :phu:

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

7Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Mon 25 Oct 2010, 10:42

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Liked : 143

Point : 413

Join : 30/06/2010

Tuần mới... nó có chuyện vui, đáng lẽ nó phải vui... Thế mà ngày đầu tuần nó lại mang 1 tâm trạng u uất... ko lẽ nó lại ngồi khóc ngay tại cty...
mạnh mẽ như nó thế mà đôi lúc cũng có 1 nỗi buồn ko lời nào tả nổi...
Nó thấy lẻ loi khi ko thấy người ấy xuất hiện...

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

8Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty [Clip] Tue 26 Oct 2010, 16:37

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

người đó hẳn rất quan trọng nhỉ? chúc bạn vui vẻ cả ngày nhé. đêm vể hãy buồn kẻo phí cái thời gian đây! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 90926 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 779349

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

9Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 26 Oct 2010, 21:51

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

bây giờ là tháng 10 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 887953 , nhập học gần 2 tháng ùi nhỉ! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 876219 Hồi thi ĐH, CĐ... k tìm đc điểm thi trường CĐ mình thi, ngành quản trị nhà hàng khách sạn... Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 898368 Từ bỏ hi vọng cuối cùng ấy, bước đi sang một con đường hoàn toàn khác Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 746900 , mình k yêu thích nó. Học mệt, khó quá, thấy nản chí gì đâu á Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 371376 ! phù... hôm nay, vi vu trên mạng, ngứa tay ghê Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 705957 ! tìm thử cái coi nà! trời ơi àh!!! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 696305 có nè! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 39317 15đ Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 696305 ... cười... thôi! qua rồi, bỏ đi! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 825115

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

10Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 27 Oct 2010, 07:53

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

tks SWeet naz :happyday:

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

11Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 27 Oct 2010, 07:58

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Một ngày đi làm sớm hơn mọi khi rất nhiều... Trời lạnh, trên đường đi nó vẫn cảm giác được cái lạnh về phía nó... nhưng nó vẫn thấy yêu đời như hôm qua hí 2 ngày tự dưng cảm thấy yêu đời dễ sợ mà bình thường nó ko cảm nhận thấy...
Đến cty nó onl nó thấy ng ấy đã onl.. ko ngờ ng ấy p đi làm sớm hơn nó rất nhiều... Thế mà hàng ngày nó cứ than phiền về cv của nó vs ng ấy... và nó nhận dc lời động viên từ ng ấy dành cho nó... nó ko pit dc rằng ng ấy có lẽ đã cố gắng còn nhiều hơn nó lắm...
Nó thấy vui lắm vì nó ko lẻ loi .. ít ra ở nơi xa ng ấy đang làm việc nhưng nó biết ng ấy cũng đang nhìn thấy nó onl
... ng ấy mang nụ cười của nắng làm cho nó ấm hơn vào cái thời tiết se se lạnh này... nó mong sớm dc gặp lại ng ấy để nụ cười của ng ấy có thể xóa tan đi mọi muộn phiền trong lòng nó.... Viết cho 1ng mà nó quý lắm!

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

12Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 27 Oct 2010, 12:32

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

so sweety!!! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 909835 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 909835 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 909835 vui vẻ nhé bạn, thanks một phát nữa này! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 424888 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 64603

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

13Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 27 Oct 2010, 17:52

bluehnvn:

làm chút đồ án btong vậy, hix mệt cùng pải cố thôi, chắc là không kịp nhưng mà :typhoon: biết tính sao giờ, chẳng lẽ lại đóng học phí môn này lần nữa (may mà giảm xuống còn mỗi 1 tín chỉ ) :doc:

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

14Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 27 Oct 2010, 19:36

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

oái! cố gắng nhé a! e cũng vào đợt kt 1t này, học mệt mỏi quá chừng nhưng vì đồng tiền bát gạo sau này... híc! chaizo chaizo!!! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 909835 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 909835 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 909835

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

15Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Fri 29 Oct 2010, 12:13

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

My diary!

Một ngày mới lại đến..Tối qua BFF1 rủ đi hóng mát, BFF1 thì thất tình, mình thì chán đời, 2 "bầu trời tâm sự gặp nhau"..Nhưng cũng chẳng phải nói gì nhiều, bởi 2 đứa, 2 tâm trạng với 2 nỗi buồn là khác nhau nhưng gặp đc nhau, chia sẻ cũng là được..Mình nói:" Hình như buồn là nghề của chúng ta" .Nghe xong cả 2 đứa đều phá lên cười..Rồi đi khắp mấy vòng thành phố, cảm giác gió lùa vào mặt thấy hơi lành lạnh nhưng lại dễ chịu, không còn ngột ngạt như trước..Đang đi trên đường thì BFF2 gọi đi uống cà phê nhưng vì đang đi BFF1 nên đành hẹn mai vậy..(chẹp)

2 đứa đi lượn lờ qua những con phố quen thuộc..Cùng hít hà hương hoa sữa, uống trà sữa, làm cốc sữa chua..Lúc về không quên mua buộc tóc nơ màu trắng sữa..hahha=> a Milk's Day..

Và mình cũng nhận ra 1 điều nỗi buồn thì vẫn còn đó nhưng chẳng việc gì phải trói buộc mãi với nỗi đau..Như thế chỉ làm mình càng đau buồn, suy nghĩ càng bế tắc..Vậy tại sao không tự giải thoát mình, hướng mình đến với những ý nghĩ tích cực hơn..Những lời khuyên của mọi người là tốt nhưng chỉ có bản thân nhận ra thì mới giải quyết được..Chỉ có bản thân mới kéo ra khỏi tình trạng tồi tệ thế...Khi màn đêm xuống, tự dặn mình ko đc nghĩ ngợi linh tinh và nghe nhạc cũng là 1 phương pháp hay..Để mình đc đắm chìm trong âm nhạc..Giấc ngủ đến cũng nhanh hơn..

Và trong lòng mình cũng dịu hơn..Mình lại cười nói thật sự, lại liên miên với công việc tạm thời để chờ đợi cơ hội thực hiện mơ uớc làm phiên dịch,lại post truyện cười, lại thích thú khi mọi người cùng đọc, cùng bình luận về cái cười trong truyện..Mình lại trở lại là mình...Như 1 câu thơ của Xuân Quỳnh :"Em trở về đúng nghĩa trái tim em...."

Một ngày nửa buồn, nửa vui nghĩa là đang vui lên dần dần...he...

(Only read, don't comment, thanks)

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

16Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sat 30 Oct 2010, 08:59

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Sáng sớm nay đi làm tự dưng thấy mình đanh đá hơn bt ... Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 182878
Đến cty onl thấy ng ấy onl rồi ng ấy " đừng cản đường tao - CMC " thấy vui vì ng ấy hài hước :D Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 52589
muốn nc nhìu hơn vs ấy nhưng ấy còn p làm việc nhìu hơn m , ấy có trách nhiệm vs cv hơn m, nên đành thôi để ấy làm việc... còn m chỉ ngồi nhìn ấy onl thôi... chỉ nhìn cái mặt cười và cái stt của ấy nhìn cái nick ấy sáng sao m thấy vui :D Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 760354
có lẽ 15 ngày nữa m dc gặp lại ấy rồi, dc nhìn thấy nụ cười luôn thân thiện của ấy dành cho m :) ấy ko pit dc là m muốn nhìn nhiều hơn ấy cười... nhưng m luôn p né tránh luôn tỏ ra lạnh lùng để ko cho ấy bit là m đang nhìn ấy ... :P và làm m p nhìn trộm ấy cười :P
hẹn ấy ngày gặp lại nhé ....
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 64603

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

17Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sat 30 Oct 2010, 15:13

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

2 đứa hứa là sẽ đợi chờ nhau 1 năm....
thế mà m lên đây mới 2 tháng nó và hấp xa nhau... có biết bao giận hờn vu vơ trách móc...
2 đứa cũng chẳng thể vượt qua khoảng tjan ấy 1 năm ko gặp thì có biết bao thay đổi... hơn 2 tháng ko gặp nó và :D đã ko thể bỏ qua giận hờn nhỏ nhoi ấy...
ngày hôm nay có chấp nhận để nó ra đi để nó xa hấp... ngồi viết những dòng này nó biết nó buồn cũng nhiều vì nó đã hứa để trái tim nó bình yên 1 năm rồi nó sẽ bắt đầu yêu trở lại... nhưng :D ko nhận dc sự quan tâm từ nó khi xa nhau ...
ít ra thì nó cũng p quan tâm hơn 1 chút... cái khoảng cách về tuổi đã làm nó ko tự tin đến gần :D ...
ngày hôm nay nó sẽ có 1 ánh mắt mới... nó ko hướng về nơi ấy nữa
nó chỉ mong :D dc hp hơn khi ko có nó.... tạm biệt ank ng em mong luôn bên cạnh em :) tạm biệt ank...

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

18Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 31 Oct 2010, 12:48

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

cuối cùng cũng có thể thở phào nhẹ nhõm, lại trời cho chuyện này đừng bao giờ tái diễn nữa! Từ rất lâu rồi, lần này lại khóc... May mắn mà mọi thứ đã ổn, nếu k chắc mình... Cảm thấy mệt mỏi quá, suy nghĩ quá nhiều làm cái dạ dày hoành hành trở lại, thêm cái trời trở lạnh hai hôm nay làm mình đuối quá, nốc cả nắm thuốc mà thấy đau lòng! ôi, dược sĩ tương lai!
Thế đấy, cái gã kia coi bộ muốn nhào vô cưa cẩm mình! thật là gan cùng mình, dám đòi hái trôm hoa trong vườn người cơ đấy! Nhưng mình xem hăn như một người anh, k nghĩ xa hơn, cũng k muốn nghĩ gì nữa, nếu hắn có nói ra,... vẫn từ chối thôi! bi giờ nhất định k nhẹ dạ, yếu lòng như cái hồi 12 ngốc xít đâu! thôi, cố gắng nhé tôi ơi!

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

19Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Mon 01 Nov 2010, 10:35

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

có 1 tn từ 4h sáng. giật m thấy tn đó kinh khủng quá.. nó nghĩ cái ng nt thật rồi việc khi giờ đó còn nt... điều quan trọng hơn là nó quên ko đọc dòng cuối của tn hì hì buồn cười thật... cái ng nt nghĩ ra dc 1 cái tn nthe:)

Thích0Báo xấu0

AnnaPhan

20Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Mon 01 Nov 2010, 23:34

AnnaPhan Moderator

Liked : 713

Point : 1670

Join : 19/07/2010

Cậu đi đi nha Minh, giải pháp mà c ra đi không ai mún chút nào, t lại càng ko mún, t thấy ...đau lắmmmmm. Tạm biệt c Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary 74155

Thích0Báo xấu0

'Vietnam_tnd

21Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 02 Nov 2010, 00:02

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Liked : 1156

Point : 3424

Join : 10/04/2010

Anna sao thế có chuyênj gì vậy?

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

22Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 02 Nov 2010, 07:41

bluehnvn:

Các bạn toàn buồn vs cả buồn, chẳng biết blue có buồn không nữa, nhưng mà đang tránh một thứ gì đó (có khi mấy chị Đồ Án, hay là... :ngai:).

À, nc vs nick admin cho oách tý nhở :phu:

- Sau một hồi theo đuổi tính năng mới, cập nhật bài viết vào diễn đàn của những chuyên mục nhỏ được coi là Bộ Xương của wWw.LyCafe.Tk. Tối qua Admin chính thức xắn tay áo lên, để :chem:
- Sau một đêm làm dù chưa biết đã hoàn thiện chưa nhưng mà theo cá nhân ad thì thế là ổn lắm rồi :) . Các bạn tích cực viết bài, lâu lâu phải cảm thấy nó thân quen đấy :d
- Sau... hờ hờ bật mí nhé, thực ra là gần 8h rồi, đi ngủ đã. Không biết mấy giờ mới Bình Minh Sinh Viên đây
:-s

:ngap: :sleep:

Chúc các bạn vui vẻ!

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

23Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 02 Nov 2010, 16:45

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

buồn vì bạn thân của nhóc đang buồn... mà nhóc lại ko thể ở bên cạnh :(

Thích0Báo xấu0

'Vietnam_tnd

24Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 02 Nov 2010, 22:12

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Liked : 1156

Point : 3424

Join : 10/04/2010

hic! hồi này mình hơi bận chút nên ít vào rum hơn. nản thật sắp thi rồi mà giờ lại bị đau mắt nên chẳng học dược gì cả. chán thế không biết! :(

Thích0Báo xấu0

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

Liked : 173

Point : 381

Join : 09/09/2010

nhật ký là hôm nay ngủ dậy sớm đột suất :D

Thích0Báo xấu0

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST »  .:: SÂN CHƠI CHUNG ::. » Cafe@ » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary