CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 9 trang]

Sweet_Candy

1Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sun 24 Oct 2010, 13:33

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Liked : 740

Point : 2641

Join : 24/04/2010

First topic message reminder :

TRANG NHẬT KÍ_ CHIA SẼ CẢM XÚC với nhật kí chung của gia đình mình...

Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 350301 Cả nhà mến, mỗi con người chúng ta ai ai cũng đều có một thế giới cảm xúc vô cùng phong phú và bao la, nơi đó, những vui buồn, hạnh phúc, đau khổ, những suy nghĩ về cuộc sống, về tình cảm tồn tại đan xen cùng nhau. Đôi lúc nó thật ngọt ngào với những xúc cảm hạnh phúc, đôi lúc lại chìm đắm trong sự buồn chán,cô đơn và đau khổ. Mà điều gì cũng vậy, dồn nén sẽ k tốt cho trái tim và sức khỏe phải k nào! Thế nên người ta thường tìm cho mình những cách để chia sẽ cảm xúc của chính mình, một số người viết nhật kí, một số thì tâm sự với những người bạn. Nhưng phần lớn thì những người đc gọi là cư dân mạng như chúng ta đây, thường làm nhất là viết blog, tham gia diễn đàn, hay nhìu thứ khác nữa. Thật tốt khi những cảm xúc đc mình đăng trên blog đc mọi người xem, cảm nhận, chia sẻ và đồng cảm, nhưng k phải lúc nào cũng vậy, có những lúc bài blog k đc bình luận, trang blog gần tháng trời k ai vào xem Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 752372 ,... thấy như bị cả thế giới bỏ rơi mình Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 742 .... từ đó, ngại chia sẻ những cảm xúc, quay vế với cách kiềm nén trong lòng ( đã bảo là k tốt mà!@).... Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 98878
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 350301 THế nên, hôm nay, ở đây, ngay lúc này, pé Kẹo lập topix này Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 951903 , như một trang nhật kí chung cho những tâm hồn đang dồn nén cảm xúc mìn Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 817477 h, nói ra tâm trạng mình, cảm thâm và chia sẻ cho tâm trang người khác, tin chắc đó sẽ là một niềm vui giản dị mà mỗi người vẫn đang tìm kiếm phải k nào! thế thì còn gì mà ngần ngại, chúng ta cùng nhau viết Blog nào! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 478195 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 478195 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 478195 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 876219 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 174313 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 174313 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 174313

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

nhocxinh_love

26Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 03 Nov 2010, 08:47

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Liked : 143

Point : 413

Join : 30/06/2010

Hôm qua gặp nhỏ bạn thân,, hắn ta kể chuyện công ty cũ mình từng làm Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 894462
nhớ lại 2 đứa cùng vào làm 1 cty vào cùng 1 phòng,, sau 1 tuần mình xin nghỉ ốm và nghỉ luôn tại cái cty ấy... Cái phòng kinh doanh mà mình làm mấy ank chị cùng phòng luôn gọi mình = cái nick name " kute" " xì teen" hik Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 29233 nhừng đằng sau đó là đầy rẫy những lời nói xấu về mình... mình nói vs họ là mình ko dc đi chơi vào btoi và thứ 7, cn Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 684761 họ chẳng tin . chắc lại nghĩ là mình chém gió đây mà . Hwa đứa bạn kể mấy ông í nói xấu mình :" xì teen như em Hải mà nói là ko dc đi ra khỏi nhà vào t7, cn . Ai mà tin được" hik có tin dc ko nhỉ? mặc kệ đời vậy... họ có nói j đi nữa thì nó vẫn là nó cơ mà. Nhỏ bạn kể là nó phải nói cám ơn đời vì vẫn còn những *** đểu như ank, và ank là *** cầm đầu những đứa ấy ., hì hì mình cũng chẳng để í tới mí lời đó vì mình biết cs này muốn tồn tại dc là sống trên dư luận Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 604462

Thích0Báo xấu0

chipchip

27Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 03 Nov 2010, 09:44

chipchip
chipchip Trà Xanh

Liked : 30

Point : 141

Join : 30/04/2010

Mùa đông lạnh :d

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

28Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 03 Nov 2010, 16:12

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Tình cảm trong lòng nó muốn nổ tung... nó muốn nói vs ng ấy... nó muốn ng ấy hiểu... Nhưng xa quá ... nó ko đến gần dc ... mặc dù nó nhìn thấy ng ấy

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

29Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Fri 05 Nov 2010, 06:52

bluehnvn:
bluehnvn: Chủ Quán

Liked : 476

Point : 1024

Join : 28/03/2010

:ngap: mất ngủ vs tên DA, thế mà mới xong đc 2 cái bảng tính toán,... đấy là còn chạy excel chứ ko thì :ngai:

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

30Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Fri 05 Nov 2010, 08:32

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Nghĩ về người ấy nhiều quá ... tự dưng nó cảm thấy buồn... rồi cũng nghĩ tới người ấy nhiều quá ... lại làm nó cảm thấy vui và hạnh phúc ...sắp được gặp người ấy rồi... và cũng không biết đến bao giờ nữa mới được gặp lại người ấy 1 lần nữa... Nhớ...

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

31Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Fri 05 Nov 2010, 22:48

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

My diary!

Một tuần nữa lại sắp kết thúc.Cũng đỡ buồn hơn.Tuần này cũng có chuyện vui, vì lại nhận thêm đc 1 bé học sinh nữa, học tiểu học tên gọi ở nhà là Ken nhưng nghịch ngợm thôi rồi.Mình là gia sư thứ 4 thì cũng đủ biết nó ngang tàng như thế nào rồi..Cũng hơi thấy lo lo vì ko biết phải dạy dỗ như thế nào với những đứa con cưng như thế..Nhưng mọi chuyện cũng chưa có j là nghiêm trọng.

Lần đầu tiên đi dạy là vào năm thứ 2 đại học, cũng lớ ngớ đi dạy rồi thì dạy đến tận bây giờ.Chẳng hiểu sao mà từ đó đến giờ dạy toàn các em zai..hehe.Em lớn nhất sinh năm 84..her..her còn em nhỏ nhất tính tới thời điểm này là học lớp 2..Có nhiều kỉ niệm rồi những cái "tai nạn" nho nhỏ khi đi dạy.Cũng có những lần bị sa thải, cũng có lần tự thôi việc.Các BFF thì lại nói mình suốt ngày đam mê "trồng người" (ko phải Chồng người).Chẳng phải đam mê gì nhưng đi dạy gọi là có chút ít kinh nghiệm mà thôi..

Hôm nay đc lĩnh lương..Thấy vui (Money, i love you) hehe..Lại tự dặn mình phải chi tiêu hợp lý, để cuối tháng ko chết..Còn tích góp để rinh chú IPhone 3G nữa chứ.Nhưng thường là chẳng bao giờ thực hiện đc, lại tiêu linh tinh cho mà xem.Nhưng dù sao nhìn thấy "anh Tiền" cũng vui sướng..her..her

Today, Hang is happy!!
:lala:

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

32Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sat 06 Nov 2010, 10:31

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Ốm Ốm nặng
vì tối qua bù khú
hay vì nhớ 1ng nhìu quá nhỉ ... Thấy ng ấy mệt cv chưa xong.. m cũng chẳng đành lòng... Cố lên ng lớn nhé...

Thích0Báo xấu0

bfchnvn

33Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sat 06 Nov 2010, 10:35

bfchnvn
bfchnvn Trà Hoa Sứ

Liked : 276

Point : 1044

Join : 31/03/2010

dại dột + ngu dốt =???? chán nản ---->>>pùn quá trời

Thích0Báo xấu0

'Vietnam_tnd

34Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sat 06 Nov 2010, 11:06

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Liked : 1156

Point : 3424

Join : 10/04/2010

Hôm nay quả thật mình rất mệt nhưng vẫn cố gắng không nghỉ ngơi để cày làm bài tập sắp phải thi rồi mà nghe chừng ...! khoai!

Thích0Báo xấu0

bfchnvn

35Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Sat 06 Nov 2010, 16:12

bfchnvn
bfchnvn Trà Hoa Sứ

Liked : 276

Point : 1044

Join : 31/03/2010

muốn dừng lại nhìn con đường mình đi qua
sợ thời gian cuốn trôi những điều trước mắt
:nong:

Thích0Báo xấu0

hieufpt

36Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 09 Nov 2010, 15:13

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

Topic hay lắm giờ anh mới biết, cảm ơn em nhé

Thích0Báo xấu0

'Vietnam_tnd

37Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 09 Nov 2010, 21:06

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

một ngày thật buồn và đen đủi! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 684761 hôm này mình bị đâm xe, bị dao cắt đứt tay, lại còn bị hỏng máy tính nữa hic! nản thế không biết quả là một ngày đen đủi không có ai để chia sẻ cả đành phải viết lên đây để vơi bớt đi sự bực tức và buồn bá, rất cần mợi người quan tâm và chia sẻ vào lúc này! vì mình sắp thi rồi mà giờ máy lại hỏng nữa hic! hic! muốn khóc quá Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 684761(. buồn buồn thật nhièu.

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

38Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 09 Nov 2010, 22:07

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

a_heng_lai_le đã viết:My diary!

Một tuần nữa lại sắp kết thúc.Cũng đỡ buồn hơn.Tuần này cũng có chuyện vui, vì lại nhận thêm đc 1 bé học sinh nữa, học tiểu học tên gọi ở nhà là Ken nhưng nghịch ngợm thôi rồi.Mình là gia sư thứ 4 thì cũng đủ biết nó ngang tàng như thế nào rồi..Cũng hơi thấy lo lo vì ko biết phải dạy dỗ như thế nào với những đứa con cưng như thế..Nhưng mọi chuyện cũng chưa có j là nghiêm trọng.

Lần đầu tiên đi dạy là vào năm thứ 2 đại học, cũng lớ ngớ đi dạy rồi thì dạy đến tận bây giờ.Chẳng hiểu sao mà từ đó đến giờ dạy toàn các em zai..hehe.Em lớn nhất sinh năm 84..her..her còn em nhỏ nhất tính tới thời điểm này là học lớp 2..Có nhiều kỉ niệm rồi những cái "tai nạn" nho nhỏ khi đi dạy.Cũng có những lần bị sa thải, cũng có lần tự thôi việc.Các BFF thì lại nói mình suốt ngày đam mê "trồng người" (ko phải Chồng người).Chẳng phải đam mê gì nhưng đi dạy gọi là có chút ít kinh nghiệm mà thôi..

Hôm nay đc lĩnh lương..Thấy vui (Money, i love you) hehe..Lại tự dặn mình phải chi tiêu hợp lý, để cuối tháng ko chết..Còn tích góp để rinh chú IPhone 3G nữa chứ.Nhưng thường là chẳng bao giờ thực hiện đc, lại tiêu linh tinh cho mà xem.Nhưng dù sao nhìn thấy "anh Tiền" cũng vui sướng..her..her

Today, Hang is happy!!
Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 174313
thấy bài này hok cấm cmt nên mới dám chia sẻ< hjhj cảm giác xài tiền tự làm ra bằng công sức chắc sướng lắm nhỉ? ngưỡng mộ quá chừng!Kẹo thấy vui lây vì niềm vui của chị,... thanks for share your nice feelings! love u! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 760354

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

39Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 09 Nov 2010, 22:29

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Hôm nay là một ngày vui buồn lẫn lộn. mình đang phải suy nghĩ về nhiều thứ quá, chuyện tình cảm khiến mình đôi lúc thấy váng vất trong chán nản, cứ như bị chìm thật sự ấy. Mình k thích như thế này, k muốn làm ai bị tổn thương vì yeu mình mù quán nữa đâu! nhìn về mình, thấy tủi thân, mình biết rõ ràng là điều đó sẽ đeo đẳng mình mãi nhưng sao k thể can đảm để giải thoát chính mình. Nhìn lại mình hôm nay và ngày ấy, mình thấy tức cười, nụ cười chua chát hiện lên chính là lúc mình hiểu trong trái tim mình hình bóng người xưa vẫn còn hiện hữu, vẫn còn chút gì đó luyến tiếc! Giá ngày đó mình đc như bây giờ có lẽ mình có thể mạnh dạn nói ra tình cảm trong trái tim. Nhưng mà! qua rùi, và k trở về quá khứ đc nữa, hahaha. Chỉ biết bây giờ mình đang... k hạnh phúc!
Aida tự nhiên wanna cry! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 923248 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 923248 Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 923248
p/s: anh Dũng, cám ơn anh vì đã tin tưởng chia sẻ với e chuyện buồn của a! e nghĩ chắc a có chuyện gì đó k vui trong lòng phải k, vì như vậy nên a thấy mọi chuyện tồi tệ hơn và vô tình kéo theo nhiều ch khác nữa. e cũng nghĩ chỉ những vấp váp nhỏ nhoi trên k đủ để làm a bức bối như thế đâu! nếu cần gì ở e a cứ nt cho e nhe, e sẵn sàng lắng nghe a nói! mau lành mấy vết thương nhez a! thân!

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

40Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Tue 09 Nov 2010, 23:11

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

My diary!
Đọc lại những dòng trong trang nhật kí của tất cả mọi người khiến mình nhớ lại hồi còn đi học.Mình và các BFF cũng viết nhật kí truyền tay.Cùng là 1 ngày ,cùng đi học như nhau nhưng tâm trạng mỗi đứa lại một khác..cũng như trong trang nhật kí này.Có người buồn, có người vui , có người nuối tiếc về chuyện xưa, hay có cả người chỉ ngồi đọc tất cả những dòng tâm sự của mọi người..Không ai nói với ai nhưng tất cả đều biết rằng người đó đang có cảm nhận gì..Có lẽ viết ra sẽ dễ chịu hơn bởi có khi có những chuyện ko thể nói bằg lời được...

Hôm nay, bé Ken được 9 điểm toán.Điều đó làm cô giáo là mình cũng thấy vui lây.Xem ra đó cũng là 1 sự khởi đầu khá là tốt.Hi vọng bé cứ thế mà tiếp tục, đừng có mà như buổi học đầu tiên 1 > 4 là được.he.

Dạy xong cũng khoảng 8 giờ, cứ nghĩ là về nhà xem nốt phim SAW_phim kinh dị.Nhưng BFF2 gọi đi hát karaoke.Hơi bất ngờ vì chẳng phải là ngày gì đặc biệt,BFF kêu tự dưng mẹ rủ đi hát, thật "nà" sành và điệu. Cũng chẳng có ai, có mẹ và cô chú của BFF thôi.Ít người nên hát ko phải tranh giành ai.Sướng.hehe.Và vui nhất là nhạc thay đổi tông liên tục.Đang hát:Cho nhau 1 lối đi riêng thì chuyển sang luôn bài: Đập vỡ cây đàn của mẹ BFF..Haha.Sau đó thì là liên khúc 1 loạt các bài như: Con cò bé bé,chú ếch con,...do các cháu BFF trình bày.Nhạc loạn lên, đủ mọi thể loại.Chỉ thấy thương cho anh chàng chỉnh nhạc, méo cả mặt.Lâu không hát, thấy thoải mái...

Today, Hang is singing..

:hat:

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

41Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 10 Nov 2010, 05:43

bluehnvn:
bluehnvn: Chủ Quán

Liked : 476

Point : 1024

Join : 28/03/2010

2000-2003 - Nhớ Trường, Nhớ Thầy, Cô, Bạn, và các em.. Lê Quý Đôn thân yêu

Sáng nay lên trường gặp Thầy Hùng, với bao nhiêu là các em nhỏ,.. đáng iu quá trời. Tối quyết tâm trc khi đi ngủ lên mạng search kiếm tìm xem có diễn đàn của học sinh trường ta không. May quá dù sao cũng vẫn bõ công tới giờ này chưa ngủ....
Bước tới trg, đi thẳng vào đến dãy nhà ngang thấy các em đang quét dọn sân trường, hỏi một em phòng ban giám hiệu, bên kia anh.... rồi tìm một cô trong đó đang sắp xếp giấy tờ để tổng vệ sinh phòng hành chính, cô bảo phải sang phòng hồ sơ, lại ra đó ngồi chờ.... Mãi chẳng thấy sau đó cô gọi điện hỏi Chị làm ở phòng Hồ Sơ thì báo bận, hẹn sáng mai mình tới (omg giờ chưa ngủ, đến bằng hơhi thở mùa thu chắc ). Định về rồi, nhưng nghe tiếng Ai đó vang vọng: Các em phải làm thế này (thầy hướng dẫn mấy em làm cẩn thận vs cả đỡ bụi) òa vẫn phong cách, giọng nói ấy, Thầy vẫn khỏe mạnh,.. Thầy Hùng. Em chào thầy(vui quá, ko có ai ở sân trg là ôm thầy ngay đấy)... thui ko lan man nữa (chắc chắn rồi kể nhanh nhưng đủ những kỷ niệm nhớ nhất về thầy - hs cá biệt mà :d thầy nói mới nhớ 40 năm đấy - em hư thật), Túm lại nhớ Thầy, Nhớ Trường,.... Nhớ hết LQĐ ngày ấy và bây giờ
Ngày ấy: Lúc tốt nghiệp là dãy nhà mới (cả mấy cái phòng văn thư, hồ sơ, phòng giáo viên,..) vừa mới hoàn thành xong đấy.
Bây giờ:... thì vẫn không khí vui, nhộn nhịp, đầy ắp tiếng cười, tại trường mình nhiều học sinh trong một không gian không quá lớn, nó đủ để tạo không khí sôi động bất cứ lúc nào sau khi nghe thấy tiếng "trống trường đã điểm".

Lan man mất, thôi ngủ đã, Bài này đầu cựu hs 00-03 viết lên, văn hơi già chút, các em lượng thứ - tại muốn ngủ quá :sleep:

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

42Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 10 Nov 2010, 13:09

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Hơn 3 tháng trước ngày em quen ank ... thế giới quank em u ám ko 1 màu hồng ko 1 niềm vui ko 1 nụ cười...Có thể nói em sống cô lập... tự kỷ.... Ank chính là người đã kéo em ra khỏi nơi u ám đó...

Thời quan vừa qua có ank quan tâm tới em... em vui em cười em hạnh phúc em rộn ràng....
Hiện tại em đang nghĩ hình như em thjk ank... nhưng em ko dám chắc là cái tình cảm này lớn lên và thành tình yêu... Nên em ko muốn vội vàng...
Hiện tại ank đang độc thân... có thể 1 tháng sau ... 2 tháng sau ... 3 tháng sau ank sẽ yêu 1 ai đó ...
Nếu ... Lúc ấy em nhận ra mình cần ank thực sự... Nếu ko có dc ank ... em cũng ko hối hận vì em vẫn vui vì em đã quen vs ank :X
Bạn bè nói giữa ank và em có 1 điều j ấy ... hjk em chẳng biết ... bạn bè nói ank yêu em ... em yêu ank... nhưng yêu sao được... mình mới quen mà :P
Hàng ngày bạn bè vẫn hỏi tình hình của em tiến triển tới đâu rồi ... tức là liên quan tới ank... Có tiến triển ko ank nhỉ? Trong em thì có... tình cảm lớn dần từng ngày... Nhưng nó ko dc phép cháy và bùng nổ... Còn ank? ???
Hàng ngày ank và em vẫn quan tâm tới nhau... Em luôn cố gắng để chúc ank hạnh phúc ....
ANk cũng rất tốt vs em ... em cảm nhận được ank rất tốt vs em
ank hài hước luôn làm em vui...
Hjk Em biết em đang rung động trước ank ... mặc dù em đã từng yêu... nhưng đây cứ như là lần đầu tiên em biết rung động ... trẻ con thật hì hì .....

Hjk Tự dưng viết đến đây sếp vào bắt gặp ... cuống quá em quên hết mình cần viết j cho ank... viết j về ank... Một tuần sau .... ( còn tiếp)

Thích0Báo xấu0

'Vietnam_tnd

43Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Wed 10 Nov 2010, 18:41

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Sweet_Candy đã viết:
p/s: anh Dũng, cám ơn anh vì đã tin tưởng chia sẻ với e chuyện buồn của a! e nghĩ chắc a có chuyện gì đó k vui trong lòng phải k, vì như vậy nên a thấy mọi chuyện tồi tệ hơn và vô tình kéo theo nhiều ch khác nữa. e cũng nghĩ chỉ những vấp váp nhỏ nhoi trên k đủ để làm a bức bối như thế đâu! nếu cần gì ở e a cứ nt cho e nhe, e sẵn sàng lắng nghe a nói! mau lành mấy vết thương nhez a! thân!

thank! em nhé vậy là từ giờ trở đi anh có người để chia sẻ mọi chuyện rồi! :caphe:

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

44Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Thu 11 Nov 2010, 08:28

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Hàng ngày em và ank vẫn liên lạc vs nhau... sau 1 ngày làm việc mệt mỏi những dòng tn của ank, những cuộc nc vui vẻ giữa ank và em làm là động lực để em vững bước hơn
sms " ank vừa soi gương, trông ank giống bố ank lắm , ôi đẹp zai quá "
.....
sms " bt ank ko giống bố , vì ank trẻ đẹp zai hơn bố ... còn bố ank già rồi "
hì hì mọi tn của ank luôn làm em cười
... nhưng em cảm nhận dc 1 điều j đó ... từ cái hôm ank giới thiệu bạn để giúp em 1 vấn đề về lĩnh vực tiếng ank... em chỉ trêu là ... hjk ank thừa biết là em rất quí ank mà :d Ngốc !

Thích0Báo xấu0

nhocxinh_love

45Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Thu 11 Nov 2010, 09:56

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Sáng nay ank bảo ank làm mất vì :( lo quá vì những giấy tờ thì thường ở hết trong ví ....
chẳng hiểu sao tháng giở hơi này nó và ank đen và xui xẻo nhiều thế :(
nó cố gắng làm ank vui vì nghĩ ank buồn lắm :P
hì hì may quá tìm đi tìm lại rùi thấy ... O:) ở hiền gặp lành :X
cố lên hết tháng sẽ hết đen thôi ! Ngốc !

Thích0Báo xấu0

lovekey8xteen

46Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Thu 11 Nov 2010, 15:13

lovekey8xteen
lovekey8xteen Trà Đá

Liked : 38

Point : 71

Join : 03/11/2010

Tk DT chẳng mấy khi để nhiều $
thế mà vừa nhận dc cái tn ủng hộ đồng bào lũ 10k vs 18k
tự dưng thấy mình nghèo thế
nghèo xơ xác te tua ;))

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

47Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Thu 11 Nov 2010, 20:02

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

lovekey8xteen đã viết:Tk DT chẳng mấy khi để nhiều $
thế mà vừa nhận dc cái tn ủng hộ đồng bào lũ 10k vs 18k
tự dưng thấy mình nghèo thế
nghèo xơ xác te tua Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 879254)
hi mem mới! chào mừng gia nhập gia đình ly cà pheeeeee!!! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 17846
bạn tuy ngheo vật chất nhưng giàu tấm lòng mà! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 478195 hãy luôn nghĩ và quan tâm về đồng bào ta như thế nhé mọi người! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 88290
chia sẻ nhiều hơn nhez bạn! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 909835

Sweet_Candy

48Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Thu 11 Nov 2010, 20:16

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

hôm nay về muộn, hứng đc cả cơn mưa thành phố vì kẹt xe, mắt cay xè vì nước, cách nhà chừng 100m mà đi mất hơn nửa tiếng, nản quá đi!cái lạnh thấm cả vào lớp áo mưa mỏng tang, có cái ông kia nhìn mình với đôi mắt xấu xa đến tột độ, một con dê già có đẳng cấp đây mà! thấy sợ, và đơn độc! rất muốn một lần đi dưới cơn mưa để nc mưa rửa trôi đi hết mọi thứ đang sục sôi trong lòng,... nhưng mà ăn 1 cơn mưa chắc về nằm luôn k ngồi dậy nổi! đành chờ một ngày khỏe khoắn vậy! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 755111

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

49Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Thu 11 Nov 2010, 20:23

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Vietnam_tnd đã viết:
Sweet_Candy đã viết:

thank! em nhé vậy là từ giờ trở đi anh có người để chia sẻ mọi chuyện rồi! Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 412900
luôn luôn có mà! hj rất vui vì a tin tưởng e Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 64603

nhocxinh_love

50Nhật Ký Thành Viên Ltd -  TraDa's Diary - Page 2 Empty Re: Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary Fri 12 Nov 2010, 09:02

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Hjk tự dưng chạnh lòng vì tối qua đi làm về gửi tn cho ank :( sáng nay ngủ dậy " Ko gửi dc ... Xjnk "
:(:( vì sao nhỉ
lúc mình ở cty vẫn nc dc cơ mà :(
sáng nay dậy nấu ăn bị bỏng :(
chẳng hiểu tháng này kiểu j
1 ngày mà ko có 1 điềm xui xẻo thấy kì kì sao ak
buồn buồn !

Thích0Báo xấu0

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST »  .:: SÂN CHƠI CHUNG ::. » Cafe@ » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Nhật Ký Thành Viên Ltd - TraDa's Diary