CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

superADM

1Xin Lỗi Forum Empty Xin Lỗi Forum Tue 28 Feb 2012, 18:19

superADM
superADM Trà Đá

Liked : 2

Point : 8

Join : 16/12/2011

xin lỗi bác admin vì lý do nhũng mã code.thực ra mã của am nó tốt lắm nhưng không hiểu web của bác làm sao mà không hiện được,em định cho forum mình cái phần nghe nhạc nhacf.com.nhưng khi copy vào site không nhận đc nên thành ra spam. tưởng lỗi nên viết sang mấy chủ đề khác xem sao.nhưng vẫn bị lỗi.Lâu không vào vì nghiên cứu xem sao nó bị lỗi.acc trc em là [i][b]FAXUHI
Mong đừng band em đến 2038 (qua lâu) vi em soự mã sợ có kẻ copy mã.nên xin sớm hồi phục lại và sửa,hoặc ko dc thì mong xóa hộ em.em cũng làm site moitruong.do.am nên sợ bị nhũng mã lắm,em cũng từng nghiên cứu về shell nên sợ.chữ các anh tưởng tượng biến thể của code đó mà nhũng toàn bộ trang này thì mệt lắm.Đến Giờ em vẫn chưa hiểu tại sao lại thế:tại trường Ta học nhiều quá (53dt1) lại sợ đi hỏi thì khác gì tung mã.Em biết phòng rồi nhưng lại không phải cách hay.Mong anh em giúp đỡ xóa hộ em code đó.thank

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

hieufpt

2Xin Lỗi Forum Empty Re: Xin Lỗi Forum Tue 28 Feb 2012, 19:57

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

Nếu bạn không cố ý spam thì BQT sẽ chấp nhận yêu cầu của bạn. mong bạn rút kinh nghiệm lần sau, nhưng chúng tôi chỉ giảm số ngày baned của bạn xuống 1 tuần, tuân theo nội quy và quy đinh của forum
Mong bạn hãy cùng chúng tôi xây dựng Cộng đồng lytrada phát triển bền vững

hieufpt

3Xin Lỗi Forum Empty Re: Xin Lỗi Forum Tue 28 Feb 2012, 20:18

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

Tội của cậu khong oan đâu, cứ nghĩ là thật nên định baned 7 ngày nhưng ai dè vô "Nơi giới thiệu website sản phẩm" cậu làm mình thất vọng quá, bài viết ủa cậu đã được del với lỗi lới lẽ không đẹp và lệnh Baned tiếp tục có hiệu lực

bluehnvn

4Xin Lỗi Forum Empty Re: Xin Lỗi Forum Tue 28 Feb 2012, 21:18

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

superADM đã viết:xin lỗi bác admin vì lý do nhũng mã code.thực ra mã của am nó tốt lắm nhưng không hiểu web của bác làm sao mà không hiện được,em định cho forum mình cái phần nghe nhạc nhacf.com.nhưng khi copy vào site không nhận đc nên thành ra spam. tưởng lỗi nên viết sang mấy chủ đề khác xem sao.nhưng vẫn bị lỗi.Lâu không vào vì nghiên cứu xem sao nó bị lỗi.acc trc em là [i][b]FAXUHI
Mong đừng band em đến 2038 (qua lâu) vi em soự mã sợ có kẻ copy mã.nên xin sớm hồi phục lại và sửa,hoặc ko dc thì mong xóa hộ em.em cũng làm site moitruong.do.am nên sợ bị nhũng mã lắm,em cũng từng nghiên cứu về shell nên sợ.chữ các anh tưởng tượng biến thể của code đó mà nhũng toàn bộ trang này thì mệt lắm.Đến Giờ em vẫn chưa hiểu tại sao lại thế:tại trường Ta học nhiều quá (53dt1) lại sợ đi hỏi thì khác gì tung mã.Em biết phòng rồi nhưng lại không phải cách hay.Mong anh em giúp đỡ xóa hộ em code đó.thank
oh thực ra anh cũng không biết là cậu em 53dt nên anh kỷ luật theo quy định chung,
nếu Lớp mình có rum hoàn toàn có thể đặt liên kết Banner đàng hoàng với rum anh, giới thiệu tiền thân rum anh là 51dt giờ hoạt động thì như nội dung đang có, có điều một số bài viết làm vỡ khung hay ảnh hưởng đến quá trình đọc cũng như xem nội dung diễn đàn nên anh hơi năng tay.
nếu 53dt cứ alo anh, tên thọ sdt 3989855895 anh rất vui và hoan nghênh khi có sự góp mặt của các em

Sponsored content

5Xin Lỗi Forum Empty Re: Xin Lỗi Forum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Góp ý, đề nghị » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Xin Lỗi Forum