CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

Liked : 179

Point : 984

Join : 06/11/2010

Các mod, smod và các men chưa thật sự cố gắng để có một buổi off thành công.

Mình rất thất vọng :xiga: :xiga:

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

'Vietnam_tnd

2 off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Empty Re: off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Mon 19 Dec 2011, 19:18

'Vietnam_tnd
'Vietnam_tnd Moderator

Liked : 1156

Point : 3424

Join : 10/04/2010

Đầu tiên cho em gửi lời xin lỗi chân thành đến anh hoanghg cùng toàn thể các mod offline! Thật là thất vọng cho diễn đàn khi chỉ có 2 thành viên đến chố hẹn và một số mod off (hoanghg) :(. Đây không phải là do khâu tổ chức mình thấy các mod offline lên trương trình rất công phu. có rất nhiều trương trình hay trờ đón cá bạn nhưng lỗi ở đây là do các thành viên. các bạn không nhận thức được điều gì cần làm khi đã đăng ký tham gia mà lại không thấy đâu cả. mình cho rằng các bạn chỉ biết chém gió giỏi thôi chứ không có tinh thần và trách nhiệm gì khiến cho mình thấy rất buồn và chán. nhân đây mình cúng phê bình luôn ngay cả Admin và smod cũng chỉ là những người chỉ biết nói xuông. cứ cho rằng là có ít thành viên đăng ký nhưng đã đăng ký là phải đi dù it hay nhiều vẫn đề ở đây là uy tín của diễn đàn đã mất dẫn đến lần kêu giọi cho lần offline tiếp theo là không thể.. các thành viên ngoài bắc có rất nhiều nhưng lại không co tinh thần đi offline khác hẳn so với các thành viên trong nam dù các thành viên trong đó ít hơn ngoài bắc nhưng bù lại các bạn đó có tinh thành đi offline hơn có tính tự giác hơn so với các thành viên ngoai bắc mình phải khẳng định rõ là như vậy.

Thích0Báo xấu0

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

Lời đầu tiên mình gửi lời xin lỗi tới tất cả các bạn thành viên cùng các Mod offline
Với tư cách là Smod của Lytrada thì thật sự lần off này các bạn rất Công phu lên phương án cũng như có sự chuẩn bị về thời gian đang ký, buổi offline hôm qua mình không có mặt được và mình Xin lỗi tới các bạn.
Qua đây Admin cũng nên "xem lại' trách nhiệm của người chèo lái Lytrada,
Thay mặt BBT Hieufpt thành thật Xin lỗi các bạn!
Vấn đề này sẽ được mình đưa ra trong phòng họp sắp tới và Báo cáo Hoạt động diễn đàn Cuối Năm

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

mình biết viết lên những lời này trả hay ho j.

vì viết ra những lời này các men và khách viễng thăm cũng cảm thấy chán, và họ sẽ nghi j.

Các bạn tự đặt ra câu hỏi tại sao các men ở trong nam hộ tổ chức đc thanh công như vậy?

cả rum cố gẵng nhá.
:xiga:

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

5 off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Empty Re: off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Tue 20 Dec 2011, 19:24

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

Thì cứ phải nói ra cho mọi người rút kinh nghiệm mà. Mình hôm đó định gây bất ngờ cho mọi người bằng cách đáp xe lên HN, phút chốc lại có việc bận nên không đi được, tiếc hùi hụi ^^

Thế mà hôm nay đọc được topic này, buồn chút ít, vì nếu như cất công lên tận nơi mà ko đông đủ thì buồn lắm.

Nhưng mà có lẽ lần sau mình lên thì lại đông đủ hơn thì sao nhở..hee..

vetkondangyeu

6 off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Empty Re: off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Thu 22 Dec 2011, 19:31

vetkondangyeu
vetkondangyeu Trà Chanh

Liked : 17

Point : 72

Join : 18/11/2010

xin lỗi a hoàng nha.hum đó thật sự e bị ốm nên ko đi được.e mong được đi off 1 năm nay rùi đấy

Sweet_Candy

7 off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Empty Re: off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Tue 27 Dec 2011, 15:03

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Liked : 740

Point : 2641

Join : 24/04/2010

buồn quá, tụi em trong này vẫn chưa gặp nhau đc luôn đấy mọi người ạ! vì ai cũng bận việc riêng hết... nhưng hy vọng mọi người vẫn vững tin, em yêu cả nhà nhiều lắm1 :callme:

hoa_co_mai

8 off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Empty Re: off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % Thu 29 Dec 2011, 22:26

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

Liked : 144

Point : 572

Join : 14/05/2011

Lâu không viết bài được trên diễn đàn, mỗi lần vào chỉ là rớt mạng thôi, mình phải đánh máy qua wodr rồi copy mới có thể gởi được bài viết trả lời này…
Đừng xem lần offline này là thất bại chứ, hãy nghĩ nó là cơ hội để rút kinh nghiệm tổ chức, sắp xếp lại trong lần offline sau được tốt hơn.
Đừng chán như vậy, sẽ làm cho mọi người mất tinh thần. Lí do để không có mặt thì có muôn vàn lí do, nhưng kết quả chỉ có 1 => ai cũng đều thấy thất vọng.
Vậy chứng tỏ mọi người rất tâm quyết và trông đợi thật sự vào cuộc gặp gỡ này, nó không hẵn là nói suông, có lẽ là chưa chủ động được thời gian mà ra, chứ tui tin mọi người một khi đã đăng kí offline thì không ai muốn mình lỡ hẹn đâu. Thời gian còn rất dài để tổ chức nhiều cuộc hội ngộ như thế… Đừng tranh nhau nhận lỗi, hãy lấy sự hối tiếc đó mà cố gắn hơn nữa cho lần tổ chức offline tiếp theo.
Chúc buổi offline thật vui, thật thú vị!
Chúc sức khỏe cả nhà! :happy:

hoanghg
hoanghg Trà Hoa Sứ

Ai tra co giao BacLIeu nay noi nghe tam ly phet nhi.

Dung la hoc sinh khong nghe ko dc heehe.............!

HAPPY NEW YEAR  off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 % 532123

ocbieu
ocbieu Trà Chanh

Liked : 9

Point : 83

Join : 08/04/2010

Gì thế này?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Hoạt động Off-line » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
off line ngày hôm qua thành công tới 0,1 %