CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mjnkun
mjnkun Trà Đá

Liked : 1

Point : 5

Join : 17/05/2011

mình có tìm hiểu trên mạng ,thấy diễn đàn lytrada của bạn ngày trước có gặp trục trặc với tên miền lycafe.tk

mình muốn hỏi bạn nguyên nhân phía dotTK đưa ra và cách bạn khắc phục, vì mình cùng rất nhiều người khác cũng đang gặp vấn đề tương tự trong đợt " thảm sát tên miền " mấy ngày vừa rồi của Dot Tk trong khi tên miền của mình không hề vi phạm điều khoản nào.

Cảm ơn bạn , chúc bạn và diễn đàn ngày càng phát triển.

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

Chào bạn! Bạn vui lòng đọc kĩ bài này http://zing.nstars.org/t1678-topic rất vui lhi được sự quan tâm và ủng hộ của các bạn.

Thích0Báo xấu0

mjnkun
mjnkun Trà Đá

Liked : 1

Point : 5

Join : 17/05/2011

mình đã đọc kĩ rồi mới biết diễn đàn của bạn chứ :) cái mình hỏi mình đã nêu kĩ ở trên mà :)

mình có pm yahoo của admin , nhưng ko có thấy trả lời ,chắc bạn ấy bận quá.

hieufpt
hieufpt Chủ Quán

Liked : 1171

Point : 4056

Join : 23/08/2010

nếu muốn liên lạc riêng cho BQT bạn có thể gửi vào mail Support@lytrada.com hoặc hieufpt@lytrada.com
Như bạn nói ở trên thì có nhièu lý do cót thể trang của bạn có chứa các đoạn Java không được phép, hay dạo này trang của bạn có luợng người truy cập nhièu ảnh hưởng đến băng thông của sever nên mới vậy (Giống Lytrada) Bạn hãy gửi cho họ một Email và chỉ ra rằng bạn không phạm một lỗi nào hãy tâm rằng họ sẽ trả lời cho bạn ngay

Admin
Admin Chủ Quán

Liked : 197

Point : 889

Join : 12/06/2009

mjnkun đã viết:
mình đã đọc kĩ rồi mới biết diễn đàn của bạn chứ :) cái mình hỏi mình đã nêu kĩ ở trên mà :)

mình có pm yahoo của admin , nhưng ko có thấy trả lời ,chắc bạn ấy bận quá.

Đọc kỹ rồi sao không làm theo? Trong đó nói rõ trình tự lấy lại đươc tên miền lycafe rồi mà

Thích0Báo xấu0

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

CafeHT - Zing.Forum.ST »  TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH » Góp ý, đề nghị » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Mình xin phép làm phiền admin lytrada 1 chút