CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

a_heng_lai_le

1Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Mon 04 Apr 2011, 12:35

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

Trong tình trường, ta là gái – nếu đã gặp giai ngon lành, không thể nhăn nhở xông ra mà vồ lấy nó ăn tươi nuốt sống ngay được. Làm như thế là điển hình cho sự ngu ngốc và vô duyên. Ta muốn nó, lại phải vờ như thích thằng bên cạnh nó, ta thích nó gần chết, nhưng lại xỉa xói làm tổn thương nó mới có thể gây sự chú ý ban đầu được. Mặc định là nhan sắc của mình chỉ trung bình, khó có thể thu hút giai ngon bằng ngoại hình ngay lúc đầu được. Vậy thì cái sọ dừa phải được tận dụng để nghĩ chứ không chỉ để nuôi tóc và đội… mũ bảo hiểm.

Giai ngon thì đi đâu cũng có gái lườm nguýt và tấn công. Nó cũng biết thừa các chiêu thức thông thường. Ta phải chơi cao thủ hơn nó, ngõ hầu mới nắm phần chiến thắng được. Ta nên nhớ cảm giác say máu lúc chiến thắng rất là sướng. Sướng rồi, ta có thể bắt về làm chồng, hoặc “bà để bà ngửi chứ bà không ăn” cũng được, ngoài ra thì thêm một số đơn vị nữa vào bộ sưu tập cũng là một điều đáng làm gương cho giới quần… hồng, bra đỏ.

Kế này thực ra rất mờ ảo. Nó khó bị đoán biết, và ta dễ tấn công đối phương bất ngờ. Thực ra kế này nhằm chuyển mục tiêu để lừa đối phương. Khi đối phương sơ ý, ta mới xông lên cướp chính quyền ngay lúc nhân dân còn đang yên ngủ.
Có nhiều cách thức để thực hiện kế này, như:

a. Tạo tin đồn:

Giai ngon có bạn thân. các cô phải tóm lấy thằng chân gỗ đó. Làm thế nào thì làm, nhưng phải khiến cho chân gỗ tâm phục khẩu phục, dẫn đến việc ca ngợi các cô hết lời trước mặt giai ngon. Điều này khiến giai ngon chú ý, thậm chí lén quay đi chỗ khác nuốt nước bọt ừng ực!

Cũng phải tế nhị để chân gỗ hoặc mạng lưới các “con Vịt của em” hoặc các cái “loa phường” thích buôn dưa lê khác, đi đâu cũng bô bô nói về sự quan tâm kín đáo của các cô đến giai ngon.

Điều này khiến giai ngon bắt đầu phải động não, tò mò hơn về các cô và bắt đầu tự vận hành cái đầu óc ngu độn và chậm chạp của nó để tìm hiểu mình là ai.

b. Làm rối tai rối mắt địch, buộc đối phương lo nhiều mặt

Mình được coi là bươm thì cứ phải lượn thôi. Lượn tròn lượn khéo. Đừng để giai ngon không được nhắc nhớ về mình. Mới biết nhau, giai chúng nó dễ quên, vì nơ ron thần kinh không có nhiều.

Nên xúi bẩy, vờ vịt tạo điều kiện để các con khác cùng lượn quanh giai ngon, nhưng nhớ chọn những đứa vô duyên, chân ngắn, béo ỉn và máu lên não chậm hơn mình, làm sao mà trong tình hình tồi tệ nhất, mình vẫn là một giải pháp khá khẩm hơn, một giải khuyến khích trong tình trạng không có giải độc đắc, nếu giai ngon chưa có mục tiêu nào khác.

Nếu có thể thì gia tăng đội quân chân gỗ. Làm sao mà để bọn chúng tự nguyện tuyên truyền về mình nhiều đến mức giai ngon tự dưng nghe mãi thì lạc hướng, trở nên thấy mình không Quạ nữa mà cũng đáng yêu, quên đi những nhược điểm không-thể-khắc-phục-được của mình mà nảy sinh tham muốn chiếm hữu, thì mới là thành công. hé hé…

Chúc chị em thành công!!!

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Vietnam_tnd
Vietnam_tnd Moderator

Liked : 49

Point : 188

Join : 10/01/2011

Ôi lắm bí kíp thế biết hết rồi nha :)) kiểu này thì...! :ngai:

AnnaPhan Moderator

Liked : 713

Point : 1670

Join : 19/07/2010

)): nghe từ " zai ngon" mắc cười ghê ^^ từ này lạ à nhoa

a_heng_lai_le

4Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Mon 04 Apr 2011, 14:25

a_heng_lai_le

AnnaPhan đã viết: )): nghe từ " zai ngon" mắc cười ghê ^^ từ này lạ à nhoa

Thế ah, ngoài Bắc hay nói thế mà... :ke:

mà cũng có khi mỗi mình mình nói thế... :mo:

AnnaPhan Moderator

a_heng_lai_le đã viết:

:hoanho: :hoanho: hok chừng nổi phong trào kiếm" zai ngon" cũng nên a_ heng nhờ

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

kinh nghiệm từ bản thân hả a+heng :sao: tối đa là bao nhiêu chân gỗ? (nhiều quá tốn kém lãng phí mà)

a_heng_lai_le

7Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Mon 04 Apr 2011, 15:36

a_heng_lai_le

AnnaPhan đã viết:
a_heng_lai_le đã viết:

Chúng ta là vip girl thì cũng phải có zai ngon chớ, NaNa.... :yeap:

AnnaPhan Moderator

a_heng_lai_le đã viết:
AnnaPhan đã viết:
a_heng_lai_le đã viết:

Chúng ta là vip girl thì cũng phải có zai ngon chớ, NaNa.... :yeap:
Hí hí hí ..nhưng mòa " zai ngon" toàn bị gái xâu xé hết rùi....nói chung là đa số đều có chủ hết :cau: :cau: :cau:

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

AnnaPhan đã viết: Hí hí hí ..nhưng mòa " zai ngon" toàn bị gái xâu xé hết rùi....nói chung là đa số đều có chủ hết :cau: :cau: :cau:
Anna tự kêu mình không xấu kìa :alo:

tmt_truong_pro

10Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Mon 04 Apr 2011, 20:10

tmt_truong_pro
tmt_truong_pro Trà Hoa Sứ

Liked : 137

Point : 895

Join : 30/03/2010

zai thì cần gì phải cưa, lúc não cũng sẵn sàng chờ đổ, chỉ du nhẹ 1 cái là đổ ngay,

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

tmt_truong_pro đã viết:zai thì cần gì phải cưa, lúc não cũng sẵn sàng chờ đổ, chỉ du nhẹ 1 cái là đổ ngay,
quá hay, chị em nào giám cưa tmt_pro không nào :phu:

a_heng_lai_le

12Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Fri 08 Apr 2011, 10:32

a_heng_lai_le

bluehnvn đã viết:
tmt_truong_pro đã viết:zai thì cần gì phải cưa, lúc não cũng sẵn sàng chờ đổ, chỉ du nhẹ 1 cái là đổ ngay,

Bluevn là chân gỗ của tmt_truong ah? hay ngược lại?
:sao:

:ngai: Trả lời cái, để mình còn biết đường...

hang_queen
hang_queen Moderator

Liked : 181

Point : 986

Join : 30/04/2010

bluehnvn đã viết:

để em thử cho :))

a_heng_lai_le

14Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Sun 10 Apr 2011, 11:48

a_heng_lai_le

hang_queen đã viết:
bluehnvn đã viết:

Đc đấy , Hằng em ah...Cứ thử đi, có gì khó khăn cứ kêu, Hằng chị sẽ đưa thêm vài chiêu nữa cho em :lala:

Nhưng trường hợp này cũng không khó lắm đâu, cưa đc ng này sẽ tiếp tục với những ng khác, cứ từ từ em ah.... :pic:

tmt_truong_pro

15Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Sun 10 Apr 2011, 12:41

tmt_truong_pro

thử đi cưng, nhào zô :giet:

hang_queen
hang_queen Moderator

tmt_truong_pro đã viết:thử đi cưng, nhào zô :giet:

đổ máu mất :|
anh để cái hình chém giết thế thì thôi :hot:

AnnaPhan Moderator

[b] :cut: :cut: ox liệu hồn ná :cut: :cut: [/b]

a_heng_lai_le

18Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Mon 11 Apr 2011, 12:42

a_heng_lai_le

AnnaPhan đã viết: :cut: :cut: ox liệu hồn ná :cut: :cut: [/b]

[b]Ấy ấy, NaNa bình tĩnh, đã kịp làm gì đâu mà đe doạ gớm thế?
:hot:

tmt_truong_pro

19Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Mon 11 Apr 2011, 22:22

tmt_truong_pro

a_heng_lai_le đã viết:

hix hix, bà xã bình tĩnh, đã có j đâu, tui đâu phải dễ cưa,hehe

Vietnam_tnd

20Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Tue 12 Apr 2011, 11:28

Vietnam_tnd
Vietnam_tnd Moderator

a_heng_lai_le đã viết:
hang_queen đã viết:
bluehnvn đã viết:

Đc đấy , Hằng em ah...Cứ thử đi, có gì khó khăn cứ kêu, Hằng chị sẽ đưa thêm vài chiêu nữa cho em :lala:

Nhưng trường hợp này cũng không khó lắm đâu, cưa đc ng này sẽ tiếp tục với những ng khác, cứ từ từ em ah.... :pic:

Cẩn thận nha mang cưa cùn đi là không cưa được đâu ma con hỏng ấy chứ @@ nếu không may mà mang phải cưa cùn thì cưa alo nha sẽ có da mà cho mà dùng )):

Vietnam_tnd

21Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Tue 12 Apr 2011, 11:30

Vietnam_tnd
Vietnam_tnd Moderator

tmt_truong_pro đã viết:
a_heng_lai_le đã viết:

hix hix, bà xã bình tĩnh, đã có j đâu, tui đâu phải dễ cưa,hehe

Anh trường có Avata đẹp thế Ai vậy ta :gi: :leu:

hang_queen
hang_queen Moderator

Vietnam_tnd đã viết:
a_heng_lai_le đã viết:
hang_queen đã viết:
bluehnvn đã viết:

Cẩn thận nha mang cưa cùn đi là không cưa được đâu ma con hỏng ấy chứ @@ nếu không may mà mang phải cưa cùn thì cưa alo nha sẽ có da mà cho mà dùng )):

k hiểu.cơ mà đây cũng k phải thật.nói chơi thôi

axc_victory

23Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Empty Re: Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em).. Wed 13 Apr 2011, 06:51

axc_victory
axc_victory Moderator

Liked : 288

Point : 1423

Join : 03/04/2010

Các bạn nữ hào hứng về vấn đề này thế @@

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Queen có... rồi còn cưa gì hả? :nghi:

tranbac_91
tranbac_91 Trà Đá

Liked : 0

Point : 3

Join : 28/01/2011

cho e hỏi ..e chưa có người ju...có ai đăng ký cưa t ko nhỉ.... :welcome:

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST »  ..:: THƯ GIÃN, GIẢI TRÍ ::. » Văn Học » Truyện cười » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Tuyệt chiêu cưa trai ( dành cho các chị em)..