CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

Liked : 1094

Point : 3675

Join : 28/03/2010

Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án)

Mình gửi bài này theo yêu cầu của một số bạn chiều nay,... Tổng hợp cho anh chị em bộ đồ án trong Máy có gì thì gửi hết. Cứ back, next,... cuối cùng cũng tìm được 17 Bộ đồ án làm gần như hoàn chỉnh.

Đã là đồ án mẫu thì hiển nhiên có sai xót. Đôi khi không phải các anh chị khóa trước làm sai, mà là họ đang làm nửa chừng thì save lại, và anh em ta lại cóp nhặt được,... :2:Nên các bạn dùng để tham khảo, quan trọng là có bộ khung làm cho nhanh và không khỏi bỡ ngỡ.

Do Đồ án có tính nội bộ cao, vì vậy tất cả bạn nào muốn dùng nó thì phải gửi bài viết trả lời mới hiện link download nhé. Các bạn ủng hộ giùm, diễn đàn mới lập mà mọi người ít quan tâm qua ah :phu:

Download tại đây:
:hide:

Hy vọng bộ đồ án trên sẽ giúp một phần trong quá trình học tập của các bạn

Vui lòng bấm THÍCH (hoặc trả lời bài viết) để thấy link download

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

Liked : 173

Point : 381

Join : 09/09/2010

cảm ơn anh nhé

Thích0Báo xấu0

tmt_truong_pro
tmt_truong_pro Trà Hoa Sứ

Liked : 137

Point : 895

Join : 30/03/2010

keke blu thật là p rồ

Thích0Báo xấu0

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

tmt_truong_pro đã viết:keke blu thật là p rồ
em tải về rồi, có cả đồ án của anh Trường 51DT trong đó đấy hehe ngon

bluehnvn:
bluehnvn: Chủ Quán

Liked : 476

Point : 1024

xem ra mất công chọn lọc, up lên hẳn mediafire pro cho anh em mà vẫn không thấy ai GỬI TRẢ LỜI để lấy LINK DOWNLOAD mấy nhỉ :-s

tmt_truong_pro

ZiZu đã viết:
xem của a làm gì, sai be bét đó, keke

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

tmt_truong_pro đã viết:
ZiZu đã viết:
xem của a làm gì, sai be bét đó, keke
em mới làm đoạn đầu thôi, hehee sai đúng em cũng chưa biết luôn :>

vitamint Trà Chanh

Liked : 9

Point : 77

Join : 18/05/2010

anh ơi
lớp em chúng nó ít lên mạng qá :(
mà lại toàn *** ham chơi gunny cả aoe
lên mạng chẳng thấy vào web gì cả
chỉ khi nào cần tài liệu mới vào xin
chán qá
ko có trách nhiệm xây dựng diễn đán :(
nản thật chắc khi chúng nó ra trường còn 1 nơi tập trung các ý kiến thì mới thích diễn đàn thế này :(

Thích0Báo xấu0

bluehnvn:

vitamint đã viết:anh ơi
lớp em chúng nó ít lên mạng qá Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 684761
chán qá
ko có trách nhiệm xây dựng diễn đán Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 684761
nản thật chắc khi chúng nó ra trường còn 1 nơi tập trung các ý kiến thì mới thích diễn đàn thế này Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 684761
@vitamint anh bluehnvn nè. Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 894462 thực sự anh rất mong muốn những bạn như em, dù chỉ một chút xíu thôi, nhưng cũng thể hiện phần nào sự quan tâm tới diễn đàn của em anh và tát cả chúng ta như hiện nay. Các bạn không tham gia chắc hẳn diễn đàn cũng có những khuyết điểm. Nói thực lòng với em, anh chỉ biết tạo bố cục, màu sắc, một vài thứ linh tinh nữa. Hiển nhiên đó là những điều anh chắt lọc qua thời gian không ít... Được những bạn như em anh vui lắm rồi. Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 329990 mà vitamint, anh nghĩ lớp em cần bổ xung thêm Mod (quản lý các chuyên mục trong diễn đàn đó) như thế mới làm các bạn thấy thoải mái được. Không phải 1 mà là nhiều, thú thật là anh chờ lâu lắm rồi mà chưa có bạn nào lớp em đăng ký nhận Mod ngoài Hoàng anh chỉ định đâu đó Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 679231

P/S: Cậu Hoàng bảo giới thiệu các bạn lên làm Mod cho forum thêm gần gũi với lớp mà vẫn hứa suông nhé :Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 432102

Thích0Báo xấu0

aljcutj
aljcutj Trà Đá

Liked : 2

Point : 7

Join : 15/09/2010

bluehnvn đã viết:
vitamint đã viết:anh ơi
lớp em chúng nó ít lên mạng qá Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 684761
chán qá
ko có trách nhiệm xây dựng diễn đán Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 684761
nản thật chắc khi chúng nó ra trường còn 1 nơi tập trung các ý kiến thì mới thích diễn đàn thế này Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 684761
@vitamint anh bluehnvn nè. Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 894462 thực sự anh rất mong muốn những bạn như em, dù chỉ một chút xíu thôi, nhưng cũng thể hiện phần nào sự quan tâm tới diễn đàn của em anh và tát cả chúng ta như hiện nay. Các bạn không tham gia chắc hẳn diễn đàn cũng có những khuyết điểm. Nói thực lòng với em, anh chỉ biết tạo bố cục, màu sắc, một vài thứ linh tinh nữa. Hiển nhiên đó là những điều anh chắt lọc qua thời gian không ít... Được những bạn như em anh vui lắm rồi. Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 329990 mà vitamint, anh nghĩ lớp em cần bổ xung thêm Mod (quản lý các chuyên mục trong diễn đàn đó) như thế mới làm các bạn thấy thoải mái được. Không phải 1 mà là nhiều, thú thật là anh chờ lâu lắm rồi mà chưa có bạn nào lớp em đăng ký nhận Mod ngoài Hoàng anh chỉ định đâu đó Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 679231

P/S: Cậu Hoàng bảo giới thiệu các bạn lên làm Mod cho forum thêm gần gũi với lớp mà vẫn hứa suông nhé :Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 432102

Thanks các bác nhiều nha.Trước em cũng ham hố làm diễn đàn với web cho lớp nhưng hầu hết chúng nó toàn oánh điện tử nên ít đứa vào lắm.Chắc sau này ra trường rồi may có chỗ cho anh em tụ họp thì chắc mới đông vui.Thanks bác phát nữa em tải tài liệu :D

Thích0Báo xấu0

vitamint Trà Chanh

Liked : 9

Point : 77

Join : 18/05/2010

Thái ơi mày làm Mod box game online đi
lập gui Gunny sever Gà tre luôn =))
rùi rủ anh em tiện thể vào luôn cho nó có cái cớ
dù gì mày cũng có nhiều kinh nghiệm làm mod rùi mà Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 174313
ý mày sao

ZiZu
ZiZu Trà Xanh

vitamint đã viết:Thái ơi mày làm Mod box game online đi
lập gui Gunny sever Gà tre luôn =))
rùi rủ anh em tiện thể vào luôn cho nó có cái cớ
dù gì mày cũng có nhiều kinh nghiệm làm mod rùi mà Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 174313
ý mày sao
Gửi ảnh hót mấy bạn nữ lớp mình lên mới hào hứng được, ông nào có thì gửi đê :but:

thisayvn Trà Đá

Liked : 5

Point : 4

Join : 14/04/2010

thanks

tronghung49dt
tronghung49dt Trà Đá

Liked : 0

Point : 6

Join : 10/04/2010

ok

bluehnvn:

cậu gì "Vượng Râu" hỏi xin ở sảnh H2 chưa thấy vào lấy hả :ke:

Naix89
Naix89 Trà Đá

Point : 28

Join : 31/05/2010

cam on may anh nha

hoangthinh
hoangthinh Trà Đá

Liked : 2

Point : 31

co moi may cai do an ma cung phai giau cu de hien ra co phai nhanh ko

henki4ker

18Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) Empty thank Tue 02 Nov 2010, 18:48

henki4ker Trà Đá

Liked : 1

Point : 12

thank you vinamiu

vothetu
vothetu Trà Đá

Point : 8

Join : 23/06/2010

duoc do

bluehnvn:

vothetu đã viết:duoc do
Bác này chưa thanks em đấy :2: xin thông báo là bấm vào nút Cảm Ơn giờ nó tự động quay lại bài viết, ae cứ bấm vào bài trên cùng thử nghiệm nhé Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án) 741731 à quên :nghe:

daigiapes
daigiapes Trà Đá

Point : 9

Join : 04/11/2010

abcd

tronghung49dt
tronghung49dt Trà Đá

Point : 6

Join : 10/04/2010

lai down

gaubongmt
gaubongmt Trà Đá

Point : 1

Join : 15/11/2010

Thank

tmt_truong_pro

daigiapes đã viết:abcd
ý thức kém quá

hiroht
hiroht Trà Xanh

Liked : 17

Point : 126

Join : 01/04/2010

cái *** dở hơi này bắt viết vào mới down được à.Up Xử lí nước thiên nhiên cho t với

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST » .:: GÓC HỌC TẬP ::. » Thực tập, Đồ án » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Bộ Đồ Án Xử Lý Chất Thải Lỏng - XLNT - DHXD (17 Đồ Án)