CafeHT - Zing.Forum.ST

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

CafeHT

1Viết cho người Thân Yêu Empty Viết cho người Thân Yêu Sun 27 Jun 2010, 04:14

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

Liked : 1094

Point : 3675

Join : 28/03/2010

Thời gian - Hai tiếng ấy chẳng bao giờ dừng lại... nhiều việc thật đơn giản khiến bạn chẳng cần đắn đo gì,... nhưng nhiều việc dù đơn giản lắm bạn vẫn cảm thấy nó chẳng dễ chút nào. "Dành cho Người Thân những lời tốt đẹp nhất" là một trong số đó,... đôi lúc bạn sẽ tự trách mình vì chưa hoặc không làm được điều gì đó, mặc dù bạn biết nó đơn giản chỉ là một câu nói chẳng hạn mội tiếng cảm ơn, một lời xin lỗi,... :)

"Viết về người Thân Yêu" - những người trong cùng gia đình, về Bà, về Mẹ, về Ba, các Anh, các Chị.. những người bạn tốt, hay chỉ đơn giản như bạn chứng kiến một em nhỏ kiếm sống bên đường,... mong muốn bạn sẽ thể hiện điều đó.

Topic lập ra để chúng ta dành tặng những lời tốt đẹp nhất cho Người Thân Yêu của mình :tanghoa:

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

dangkhoa_dt

2Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Sun 27 Jun 2010, 10:15

dangkhoa_dt
dangkhoa_dt Trà Chanh

Liked : 9

Point : 112

Join : 28/04/2010

một kye niệm khó quên!
một ngày như bao ngày bình thường khác. tôi nhận ra ở quanh mình mọi người sống thật nghị lực!
buổi chiều muộn ngày hôm ấy. tôi đợi một người bạn dưới gầm cầu Vọng. giữa ngã tư. một cô bé ngồi cạch chiếc xe lăn, quần áo lem luốc,phủ khắp người toàn bụi bẩn, đôi bàn tay tật nguyền quặt vào trước ngực vô giác, như ôm lấy chiếc tui quý giá_ cái túi nuôi hai chị em nó qua ngày!
giữa những người gần đó, tôi đứng hồi lâu. mà nó chẳng mảy may xin tôi một đồng
tôi nhận ra một cô bé thông minh_ khi nó quay sang nhờ tôi:"anh ơi, làm ơn bế em lên xe với!" thì ra nó không xin tôi tiền vì còn muốn nhờ tôi việc khác!__ một thoáng ngần ngại(bẩn, hôi) không để tôi nghĩ lâu nó tiêp
- anh ngại àh. làm ơn đi. em ngồi chỗ này chán rồi, tê mông lắm anh ơi! làm ơn bế em lên với!
Trước sự nài nỉ đáng thương đó tôi có thể làm khác sao.

thật tội nghiệp cho tôi, vụng về làm rơi cái Bỉm của nó khi bế no lên xe lăn.
- anh ngại àh. (cười) không sao đâu anh. em cảm ơn anh!
- sắp tối rồi còn ngồi ở đây em ?
- dạ em trai em đi học chưa về, một lúc nữa nó ra đón em về. anh đợi bạn àh?(cười)
-Ừ.
-chắc anh đợi bạn gái, nhì anh mắc đẹp lắm .
con bé này láu cá gớm_tôi nghĩ
- thế em bao nhiêu tuổi rồi........

- Em tần tật từ khi xinh ra, bố em mất khi em trai em còn nhỏ, mẹ em bệnh suốt, chỉ làm việc vát thôi, mẹ em là công nhân mất sức, em trai em năm nay lớp 5, em phải nuôi cả mẹ và em trai anh ạ.......
Thời gian trôi di thật nhanh, câu chuyện chưa dứt thì bạn mình đến.
- chị ơi,cho em gửi lời cảm ơn bạn của chị nhé. anh ấy thật tốt bụng! chúc mừng chị!
(tôi quay sang khẽ cười , một cái vẫy tay nhẹ nhàng thay cho lời cảm ơn và một câu chào tạm biệt)

một cô bé tàn tật thông minh, khéo nói, cười rất tươi!
[nếu bây giờ mình không có chân, tay không cử động được như nó mình phải làm thế nào nhỉ! ] ___ liệu có mấy người cười tươi được như nó!
Cảm ơn cô bé! cho anh biết những gì mà lâu nay không ý thức được giá trị thật sự của nó!
cảm ơn em! mong em sớm đi lại được! sớm thoát khỏi chiếc xe lăn, sống cuộc sống của một ng bình thường. !

tmt_truong_pro

3Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Sun 27 Jun 2010, 11:05

tmt_truong_pro
tmt_truong_pro Trà Hoa Sứ

Liked : 137

Point : 895

Join : 30/03/2010

câu chuyện a Khoa thật cảm động

tuyendt

4Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Sun 27 Jun 2010, 14:46

tuyendt
tuyendt Trà Xanh

Liked : 27

Point : 159

Join : 29/03/2010

thanks anh Khoa về câu chuyện!

CafeHT

5Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Mon 26 Jul 2010, 21:23

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

Mai 27.7 rồi, về quê thôi,... :cry: nhớ Bác ấy.... Theo tiếng gọi của Tổ quốc thân yêu, của Miền nam yêu dấu Chàng trai trẻ đã xung phong ra cầm súng lên đường... trong cái tuổi chưa tròn 18 :caphe: và... :(

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

6Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Mon 26 Jul 2010, 22:42

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Liked : 740

Point : 2641

Join : 24/04/2010

a Khoa ăn gian quá ta ui! Ngắt câu chuyện ra mí khúc lun! Viết cho người Thân Yêu 814711
nhưng thanks vì câu chuyện rất ý nghĩa a nhá Viết cho người Thân Yêu 478195

CafeHT

7Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Tue 27 Jul 2010, 00:35

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

sweetycandyforever_ann đã viết:a Khoa ăn gian quá ta ui! Ngắt câu chuyện ra mí khúc lun! Viết cho người Thân Yêu 814711
nhưng thanks vì câu chuyện rất ý nghĩa a nhá Viết cho người Thân Yêu 478195
hihi xl kẹo nhé, anh cũng mải đọc mà hoG có để ý... vừa gộp lại rồi đó :)

p/s: mỗi mình vs khoa chia sẻ về ng thân thôi ah :caphe:

Thích0Báo xấu0

dangkhoa_dt

8Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Tue 27 Jul 2010, 19:34

dangkhoa_dt
dangkhoa_dt Trà Chanh

Point : 112

Join : 28/04/2010

đấy chỉ là một kỉ niệm nhỏ, nhưng đúng là nụ cười của cô bé thật thánh thiện và trong sáng. khiến anh vẫn luôn nhớ.
anh ít viết bài trên rum, nên trình bày hơi kém :d Mọi người thông cảm nhé thông cảm

daoky.nuce

9Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Wed 28 Jul 2010, 14:02

daoky.nuce
daoky.nuce Trà Chanh

Point : 64

Join : 29/03/2010

Anh Khoa rất đáng tuyên dương vì hành động ...phải nói là cao đẹp ấy.
đề nghị mọi ng dành cho anh Khoa 1 chàng pháo tay đê Viết cho người Thân Yêu 182878

tmt_truong_pro

10Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Thu 29 Jul 2010, 12:43

tmt_truong_pro
tmt_truong_pro Trà Hoa Sứ

Liked : 137

Point : 895

Join : 30/03/2010

cả lớp cho bé 1 chàng pháo tay nào

nhocxinh_love

11Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Fri 30 Jul 2010, 22:32

nhocxinh_love
nhocxinh_love Trà Xanh

Liked : 143

Point : 413

Join : 30/06/2010

Khi cơn gió thổi tới, nó được quyền rung động theo gió...
Hãy cứ tin tưởng rồi gió cũng sẽ ngừng...
Khi trời đổ mưa hãy tìm kiếm bạn bè của mình...
Bởi nó biết nó ko bjo cô đơn...
Khi tình yêu đến hãy chập nhận nó...
Khi tình yêu đi hãy để nó đi...
Khi chuyện xảy ra và ko thể tránh đc...
Cơ hôi khác sẽ tự xuất hiện...
Khoảng tjan nó phát ốm vì mệt mỏi ... đã qua hết rùi...
Hnay trái tim mà nó đang nắm giữ...
Lời thú nhận Anh yêu nó...
Từ giờ, cuối cùng nó cũng có đc HP rùi ......

Thích0Báo xấu0

love_money

12Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Thu 05 Aug 2010, 19:45

love_money
love_money Trà Đá

Liked : 0

Point : 1

Join : 05/08/2010

nghị lực quá

CafeHT

13Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Wed 18 Aug 2010, 01:46

CafeHT
CafeHT Chủ Quán

Bà nội ah, mai con về thăm nội nè.... :-s nội cố giữ sức khỏe nhé. Con học ngoài này chẳng về chăm lo lúc nội ốm đc, bất hiếu quá. Thương nội nhìu lắm :cry:

Thích0Báo xấu0

Trần Anh

14Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Wed 24 Nov 2010, 12:07

Trần Anh Trà Đá

Liked : 4

Point : 21

Join : 20/11/2010

Nếu chỉ nhìn vào vẻ bề ngoai của một người thì có lẽ bạn sẽ thất vọng, nhưng nếu bạn nhìn một người theo cách mà bạn mong muốn thì nhất định họ sẽ trở thành người như bạn mong đợi. :chao:

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

15Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Wed 24 Nov 2010, 12:51

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

Sms to VTD: Này a! đừng nói thương e! Viết cho người Thân Yêu 13639 e chỉ xem anh như người bạn tâm giao, hơn thế thì chỉ là tình anh em với nhau mà thôi! Đừng manh động mà e bỏ chay k dám nhìn mặt a luôn nhá Viết cho người Thân Yêu 256387 Viết cho người Thân Yêu 98878 !

Thích0Báo xấu0

a_heng_lai_le

16Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Tue 03 May 2011, 14:38

a_heng_lai_le
a_heng_lai_le Forever Team

Liked : 1018

Point : 3028

Join : 19/09/2010

11 năm đủ để 1đứa trẻ thành người lớn, đủ để tạo thành vết thương lòng không bao giờ có thể nguôi ngoai, đủ để biết rằng không thể oán tránh, để hận, đủ để biết rằng chưa từng đón nhận sự bình yên...

Và cũng chẳng biết vì sao lại chọn topic này, có lẽ chỉ là người thân mà thôi....

Thích0Báo xấu0

hoa_co_mai

17Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Tue 17 May 2011, 21:51

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

Liked : 144

Point : 572

Join : 14/05/2011

:tks:
Bài viết hay và cảm động nữa.
Tui cũng thích viết ra những điều như thế, nhưng hôm nay bị "kẹt văn" rồi, tìm chưa ra chữ để viết. Hjhj...

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

18Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Wed 18 May 2011, 19:46

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

cuối tuần rồi về quê, vào phòng, thấy bất thường vì có vật thể lạ nằm dưới cái chăn! những tưởng con gấu bông cũ của mình nằm đấy, k ngờ là 1 người bạn gấu bông mới toanh! " Quà Sinh nhật muộn cho con gái, mừng sinh nhật lần thứ 20 của con! thương con nhiều!"- chực trào nước mắt, thế mà nó đã giận vì cha quên ngày sinh nhật nó.! nó muốn nói là nó xin lỗi cha và vì cha, nó có làm bao nhiêu ch mà nó k thích nó cũng chấp nhận...

Thích0Báo xấu0

hoa_co_mai

19Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Wed 29 Jun 2011, 21:10

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

KHOẢNH KHẮC TUỔI THƠ

Nhớ khi xưa, xưa thiệt là xưa... Lúc tui còn nhỏ xíu, mặc dù rất ham ăn, ham chơi, làm biếng ngủ... nhưng vẫn không bằng ham nghe cha kể chuyện... thích lắm cơ! "cha tui là kể chuyện hay nhất, cha tui là người biết được nhiều câu chuyện nhất..." mỗi lần nói như thế với bạn bè thì cái mũi cà chua của tôi lại phồng to ra, nó lại căng mộng và như sắp chín đến nơi vậy!

Một ngày cũng như mọi ngày, buổi trưa tôi lại leo lên người cha ngồi khi cha vừa cạo râu xong, tôi thích được sờ cái càm vừa cạo râu ấy, thích mang đôi dép to tướng như 2 chiếc thuyền SinBed của cha nữa, hễ mỗi lần thấy mất dép là cha tui đi tìm tui à...

Dung! trưa rồi đi ngủ trưa đi, nhanh lên!

Tui ục cái mặt :( mỗi lần nghe mẹ tui nói thế! Sao ngày nào mẹ cũng bắt đi ngủ? ngủ trưa có gì mà hay chứ???
Thế là, lại có 2 phương án để tui lựa chọn: Hoặc nhanh chân leo lên gường nằm im để đó (và chờ thời...), hoặc là "ăn bánh tét nhưng mây"... nều vẫn còn rề rà chậm chạp... Tui lại leo lên giường giả vờ nằm sấp, cha tui bước tới "ngủ đi".

Tui chỉ chờ có thế! Liền hỏi: Cha! bữa nay cha kể chuyện gì cho con nghe?
"Ây chà! mỏi cái lưng quá!" Tui biết ý ngay, hết đấm lưng rồi lại leo lên lưng cha đi đi lại lại cho cha khỏe.
Hết mỏi chưa cha? Cha!!! ...Tui nũng nịu!
Uhm, bữa nay Cha kể chuyện Tề Thiên Đại Thánh!

Tui vừa nghe tên câu chuyện là mê tít rồi! 2 mắt tròn xoe... chỉ biết nghe và nghe...
Kể tới đoạn Tề thiên bị Hồng Hài Nhi đốt chết bằng lửa tam muội, tui xoay vô vách khóc thúc thích... Tôi yêu cầu cha kể lại đoạn đó cho tui nghe 1 lần nữa, cha vẫn say sưa kể... kể lại đến hơn 3 lần theo yêu cầu của tui... tui như nằm lòng câu chuyện đó vậy, từ lần 2 cha kể lại trong miệng tui vẫn lãm nhãm kể theo... đến đoạn Tề Thiên bị đốt tui uất ức quá, định hét lên, nhưng không, tui bịt kín cả 2 tai để không nghe đoạn đó nữa... và tui không công nhận đoạn diễn biến đó vì tui không có nghe... thế nhưng mọi cố gắn của tui đều tan biến hết, tui lại nới lỏng tay ra vào giai đoạn quan trọng để nghe xem trong lần 2, lần 3 này Tề Thiên có bị đốt chết không???...

Tôi khóc to!... Cha! ...Tề Thiên không có chết! Cha kể khác hơn đi, Tề Thiên không có chết phải không cha???... tôi khóc nấc từng tiếng, từng tiếng một... Cha cười bảo: Tề Thiên sao mà chết được!
Nhưng cha vừa kể Tề Thiên bị đốt chết rồi! Con không chịu đâu!!!...

Ừ, Thì sau này Tề Thiên được Phật Bà Quan Âm cứu sống lại, đâu có chết luôn đâu!
Nhưng mà con không muốn Tề Thiên được cứu như vậy (tui vẫn ngang ngược). con muốn Tề Thiên đánh thắng Hồng Hài Nhi, con không muốn Tề Thiên phải thua, không muốn...

Nhưng trong câu chuyện là vậy mà!
Nhưng con không muốn nghe chuyện như vậy, tui khóc ầm lên...

Mẹ tui hỏi: Sao không ngủ mà khóc?
Tề Thiên chết rồi! ... hu hu hu...
Tui xoay vào trong không thèm nhìn ai hết, ngủ 1 giấc tới chiều...

Sáng ngày mai, cũng như mọi ngày, tui đi rảo 1 vòng, nói đứa nào muốn nghe kể chuyện thì đến đây, tao kể cho nghe! Tao có câu chuyện này hay lắm!...

:happy: :happy: :happy:

Được sửa bởi hoa_co_mai ngày Thu 30 Jun 2011, 17:52; sửa lần 1.

Thích0Báo xấu0

Sweet_Candy

20Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Thu 30 Jun 2011, 14:01

Sweet_Candy
Sweet_Candy Moderator

bài dễ thương wa', cám ơn hoa_co_mai nhé

Thích0Báo xấu0

hoa_co_mai

21Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Thu 30 Jun 2011, 17:55

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

Sweet_Candy đã viết:bài dễ thương wa', cám ơn hoa_co_mai nhé

Oh, không có chi... cảm ơn Kẹo đã xem qua... :)

:happy: :happy: :happy: :happy: :happy:

bluehnvn

22Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Fri 14 Oct 2011, 02:39

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

anh?
sao?
sắp tới em phải ôn thi,
ừ@!
cho em nghỉ vài hôm nhé 1 hay 2 tuần gì đó, được không?
nghỉ gì?
thì mod ý,... ;// (nghĩ đến đây lại cười)
...
Tự nhiên a vào xem mấy bài xưa xưa, nên nhớ lại hôm em xin nghỉ để ôn thi.. ở trên ý, nghe vẫn ngờ ngợ :2: hôm đó lang thang đi đâu... :-SS ak wên mất cả giọng em, hơn 1 năm còn gì
Những ngày mới lập diễn đàn này, em là 1trong những người đầu tiên anh chia sẻ mọi khó khăn, trăn trở,..
Giờ cái rum có khá nhiều tính năng như em từng gợi ý,... chắc em ko cảm nhận được :lo:

Thích0Báo xấu0

hoa_co_mai

23Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Fri 20 Apr 2012, 21:13

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

HỌC TRÒ NHỎ, ĐÀN CON NHỎ CỦA TUI

Mới 2 ngày trước vì bận việc đột xuất mình xin nghĩ dạy 1 ngày nên không thông báo trước với lớp. Không biết sao nữa, chỉ có 1 ngày không gặp tụi nó mình nhớ quá, đang làm công chuyện mà muốn điện thoại hỏi thăm xem hôm nay tụi nó có ngoan không? Có đứa nào quá lì để bị cô cho ăn đòn không?

Suy đi nghĩ lại rồi lại thôi, không nên làm vậy kì lắm. Hôm sau vừa vào đến cống trường tụi nhỏ như đàn chim sẻ xúm nhau chạy thật nhanh đến bên tôi: "Cô tới rồi các bạn ơi!" đứa thì nắm tay, đứa thì nắm áo, đứa thì gãi gãi cái đầu, đứa thì đòi xách giỏ dùm tôi... Tôi như bị tụi nhỏ "áp giải" vào lớp trong sự ganh tị của bao nhiêu đồng nghiệp và phụ huynh học sinh...

Hey, vậy mà chỉ có chút xíu thôi, cái bản tính phá phách của tụi nhỏ lại trỗi dậy, tui muốn làm mệt luôn, tức quá không biết nói sao, tui nói: "Các con chạy giỡn trong lớp nữa ngày mai cô sẽ nghĩ dạy nữa đó, cô sẽ nhờ các cô khác dạy các con thiệt là nhiều ngày, cô đi dạy lớp khác đó, cô khác dạy để các con tha hồ mà chạy giỡn..."

Im lặng một lúc, cả lớp không ai nói gì, tôi chuẩn bị đồ dùng giảng dạy ra, bất chợt ngước mặt lên thì thấy có 2 ca nước đang để sẵn trên bàn, xoay ra sau lưng thì thấy 2 đứa học trò đang đứng đằng sau lưng: "Con mời cô uống nước", tôi mĩm cười, vừa lúc đó bên tai lại nghe tiếng xì xào, xì xào và những câu nói vui đùa của tụi nhỏ... đúng là học trò, tụi nó chỉ chờ tui mĩm cười lại nói chuyện nữa rồi, thôi mặc kệ tụi nó đi... trẻ con mà :xoay:

Thích0Báo xấu0

hoa_co_mai

24Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Tue 24 Apr 2012, 20:49

hoa_co_mai
hoa_co_mai Trà Sữa

SINH NHẬT CỦA BÉ

Hôm nay lớp tổ chức sinh nhật cho 1 bé, đó là chuyện vui của lớp, vì từ trước đến giờ mình chưa bao giờ tổ chức sinh nhật cho bé nào trong lớp cả. Nhưng quả là không ngờ bọn trẻ lại thích thú đến như vậy. Các bé cười vui từ lúc mới vào lớp cho đến lúc ra về, được dự sinh nhật đối với tụi nhỏ dường hư là 1 điều gì rất vinh dự, rất tự hào, niềm hứng khởi luôn in trên khuôn mặt ngây thơ của từng bé. Tuy không dặn trước nhưng có nhiều bé mặc bộ đồ mới nhất, đẹp nhất mà từ đầu năm tới giờ mình chưa nhìn thấy để đi dự tiệc...

Vui nhất là khi cắt bánh sinh nhật xịt keo tuyết đầy người, các bé lại cười rất to, reo cười vỗ tay cổ vũ nhìn mình, tuy trong lòng thấy có 1 chut kì quặc nhưng mình không có phản ứng gì cả, đến khi nghe tụi nhỏ nói: "Mấy bạn ơi! Nhìn cô kìa, bữa nay đầu cô giống cây gòn quá! ha ha ha..."

Thì ra, mình bị tụi nó cười mà mình hỏng có biết... :(

Thích0Báo xấu0

bluehnvn

25Viết cho người Thân Yêu Empty Re: Viết cho người Thân Yêu Fri 27 Apr 2012, 03:12

bluehnvn
bluehnvn Chủ Quán

Liked : 540

Point : 1953

Join : 27/05/2010

Đọc cái tin nhắn em viết "..." anh chẳng tìm ra được câu nào để bày tỏ nữa. Nó chạm vào ký ức của anh.

Cứ như thế anh em mình cũng chung hoạn nạn vậy, nhưng em còn có cái vui hơn là em đã chưa từng thích. Còn anh ngược lại. Quen, thân lâu lắm 3 hay 5 năm hay lâu nữa cũng nên, trước mấy ngày vẫn như bình thường, gặp rồi giống y cái tn em vừa gửi lúc dạo chiều. Và có 1 điểm khác là anh không được "thông báo" như em, mà anh tự biết vì... nó gần anh đến bất ngờ. Phút chót anh mới nhận ra. Cứ như thể trận bóng đá tối qua, giây cuối cùng mới rõ câu chuyện.

Dù gần nhưng hôm đó anh đã không đến, :) anh tạm gọi là lỡ hẹn vậy

Đôi lúc nghĩ lại vẫn chẳng biết diễn tả sao... lòng người thật khó

Thích0Báo xấu0

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

CafeHT - Zing.Forum.ST »  .:: SÂN CHƠI CHUNG ::. » Cafe@ » 

Share this topic!

URL Direct
BBcode
HTML
Viết cho người Thân Yêu